Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nháy & sáng tạo tone màu- chia sẽ,mua bán tone,trau dồi Kiến Thức Blending color

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi RjnKaNj, 19/5/13.

Lượt xem: 11,201

1. RjnKaNj Thành viên cấp 1

chào anh em vietdesigner >:D<

Hôm nay mình xin được tạo topic nói về Màu sắc hình ảnh,anh em có thể show sản phẩm của mình lên thách thức,thi thố,mình và anh em khác nháy tone sau đó anh em tự nhiên thẳng thắng góp ý,để chúng ta trau dồi,học hỏi thêm kiến thức blending color nhé

Anh em nào thấy màu mình tốt không miễn phí thì cứ rao bán với giá hợp lý nhé{10 người hỏi mua thì có thể bán được rồi}^^

xong,bây giờ bắt đầu nha ----->OK,let's go... fighting

...
    Sắc Hoa Tigôn, TONE.Rs, pitlamgi7 người khác thích bài viết này.
  2. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

top pic hay nè đáng để học hỏi bên vnphoto có 1 thớt hot vô cùng vote cho VDS mình !! :D
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nghe có vẻ hay nhỉ , vậy mình mở hàng trước nhé !
    Tone ưa thích của mình đây ;))

Ku Sang, RjnKaNj, Táo Trần1 người khác thích bài viết này.
  4. Xuân.Hòa

Xuân.Hòa Thành viên cấp 1

- Đang ngồi hóng chủ Thread sẽ làm gì tiếp theo sau khi đã lập 1 Topic mang tính rất Pro như vậy ! Hí hí hí .... :)):)):))

RjnKaNj thích bài viết này
  5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Đây là original colors của mình gồm flare và nô flare , các bạn cứ thử :D có PSD để so sánh

Táo Trần, Phuong HuynhRjnKaNj thích bài viết này.
  6. hoangphuchsu

hoangphuchsu Thành viên cấp 2

của em :D
    Táo TrầnPhuong Huynh thích bài viết này.
  7. RjnKaNj

RjnKaNj Thành viên cấp 1

màu của bạn SHP ạ ,giống chút ko bạn ,mình lấy tấm dưới làm theo tấm trên ,^^ ://photo.ssc.vn/images/661fhdhfhdh_tn.jpg để dễ dàng hơn Mình đề nghị anh em nào muốn nháy tone thì cho link stock luôn nhé - :-bd
  8. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

RjnKaNj bác ơi, vào cái link của bác thấy cái ảnh bé tý :-B
  9. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mình thích tông màu như thế này:
    Nửa nóng nửa lạnh.

10. Hoa Anh Túc

hàng e đây các bác có stock nhé ( stock trong diễn đàn mình ) ;)
    ruanjin, hoangphuchsu, Táo Trần1 người khác thích bài viết này.
  11. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Có ý kiến, muốn nháy tone màu thì các bác up hình gốc và hình blend luôn cho anh em nhìn và nháy.
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  12. RjnKaNj

RjnKaNj Thành viên cấp 1

Ngconghuano6 Bạn hỏi gì cứ hỏi ^^ anh em trả lời nhé
  13. RjnKaNj

RjnKaNj Thành viên cấp 1

HoaAnhTuc màu đẹp quá - hơi đỏ một chút nhưng không sao có lẽ bạn cố tình như thế
  14. RjnKaNj

RjnKaNj Thành viên cấp 1

hth02x1

hic mình tải về cũng có bấy nhiêu à- có file PSD có bạn nào cần ko ta
  15. Hoa Anh Túc

RjnKaNj thacks nhé chiều up nốt 1 số tấm màu cũng dc !
    PS : ACE cứ vọc thoải mái sẽ có HD nếu ai cần ;)
    RjnKaNj thích bài viết này
  16. HSP

HSP Thành viên cấp 4

17. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Hoa Anh Túc .
    Màu của bạn nè , mình góp ý xíu là nếu đã làm tối 4 góc ảnh để nêu bật chủ đề rồi thì thêm vùng sáng vào trung tâm ảnh sẽ không cần thiết , và 1 đìu nữa là da mẫu khá ok nhưng sao bạn tẩy nhìn trông ảo quá

Hoa Anh Túc thích bài viết này
  18. Hoa Anh Túc

RjnKaNj bác vọc dc tấm nào thì up trực tiếp lên cho ae nhé đừng dưa lick ( diễn đàn mình có chỗ úp ảnh đó ) ! :D
  19. Hoa Anh Túc

HSP thacks cái vụ góp ý tối 4 góc nha! cơ mà da mèn không có đụng chạm gì vào cả chỉ kéo trong camera Raw thui mà !
    PS : bị cái nữa là chắc tại LCD # nhau lên nhìn sẽ hơi # 1 tý cũng tương đối thui ạ !! :D
    RjnKaNjHSP thích bài viết này.
  20. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Hoa Anh Túc : hjhj mình nghĩ chắc bạn kéo màu da " H-S-L trong CR hơi nhìu tí :D "
    Hoa Anh Túc thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn