Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ] ACE tách beat từ bài hát

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi phanlinh9011, 23/3/13.

Lượt xem: 3,204

1. phanlinh9011 Thành viên cấp 1

Như title nhé, anh chị em nào giỏi phần này giúp em với ạ, ngày kia bọn em diễn r mà tách hoài ko đc beat của bài: mp3.zing.vn/bai-hat/Diep-Khuc-Mua-Xuan-Bao-Anh/ZW6U8BFB.html
    ACE nào giúp em với ạ, chân thành củm ơn :)

...
  2. Mr_pingu

Mr_pingu Thành viên cấp 1

Dạo này forum mình đa năng thật! :P Hóng thôi, hồi trước em cũng có thử nhưng chất lượng beat tệ lắm ạ, nên ko giúp đc gì cho bác rồi!
  3. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Điệp khúc mùa xuân karaokê, beat, intrumental...
  4. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Bài này kiếm beat khác cũng được mà. Trước mình hay xài Goldwave để tách tuy chất lượng k ngon lắm nhưng cũng ổn, tuỳ bài thôi, thử xem.
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Beat khác nhạc dạo đầu nó hơi khác.
    Thấy có thằng rao bán Beat bài này với giá 150k. :))
  6. nguyenphu.pn

nguyenphu.pn Thành viên cấp 2

Kiếm beat hoặc lên beat.vn mua đi bạn, việc tách beat từ bài hát cũng được nhưng chất lượng rất tệ và chưa ai làm được điều này :)
  7. phanlinh9011

phanlinh9011 Thành viên cấp 1

Hix e tiền đâu ra mua, ai tách hộ em vs, :((
  8. phanlinh9011

em tách thử mà nó vẫn có lời hát ý :|
  9. anhcong_sos

anhcong_sos Thành viên cấp 2

tách beat thường kèm theo tách 1 phần âm bị cái lời nó đè zô đó nên beat sau khi tách khá tệ @_@. Trước thử tách mấy bài nghe chán quá lại thôi. Phần mềm bạn lên google search có đó :)
    phanlinh9011 thích bài viết này
  10. nguyenphu.pn

nguyenphu.pn Thành viên cấp 2

Đây bạn, lần sau nên hỏi google trước khi hỏi vấn đề gì nhé

Beat:
    Code:
    http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/diep-khuc-mua-xuan-beat-dang-cap-nhat.1kaYp0mqMH.html
    phanlinh9011 thích bài viết này
  11. phanlinh9011

Em google rồi, cơ mà đây k phải beat của Bảo Anh hát bác ạ :)
    thanks bác :)

Ủng hộ diễn đàn