Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Anh chị ] Anh chị thiết kế logo giúp em với :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi Tom Yue, 19/11/15.

Lượt xem: 4,261

1. Tom Yue Mới đăng kí

Chào anh chị. Hiện tại thì em đang muốn kinh doanh bán hàng Online . Em đang rất muốn có được 1 Logo riêng của mình nhưng em không phải là "dân design" ạ.

Nay em kính mong anh (chị) thiết kế giúp em 1 logo để e có thể khởi nghiệp kinh doanh:((
    Em hiện tại là sinh viên nên không thể trả chi phí cao cho các anh chị được. Nếu anh chị nào muốn giúp em xin được hậu tạ anh chị bằng 1 thẻ cào điện thoại 100k

Anh chị có thể để lại Email hoặc Fb để em có thể nói rõ hơn về ý tưởng cũng như logo em muốn hướng đến ạ.

Em cảm ơn anh chị rất nhiều!

...
  2. Nguyễn Anh Khang

Nguyễn Anh Khang Thành viên cấp 1

Hết ý kiến !!!
  3. BaTra

BaTra Thành viên cấp 1

Muốn kinh doanh phát triển thì phải đầu tư em ơi. Gía 100k sao mà phát triển hả em. Em liên lạc với tôi qua địa chỉ này để thương lượng lại. Tôi làm cái này cho em.
    Email: nguyenvothithutuyen@gmail.com
  4. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Anh sẽ làm free cho em :)
    Nếu anh rảnh!
  6. Kts.Xuantran

Kts.Xuantran Thành viên cấp 1

nhờ thì ra hẳn nhờ, còn trả phí thì ra hẳn trả phí em ạ.
    vietvuong thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn