Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh chi đi trước tư vấn về trung tâm đào tạo 3D Game Design ở Hồ Chí Minh

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi trinhtamDesign, 8/8/15.

Lượt xem: 1,746

1. trinhtamDesign Mới đăng kí

Em định đi học về đồ họa 3D game để hỗ trợ cho việc lập trình game :(game) Tìm trên google thấy trung tâm VTC Academy nhưng tìm thông tin về nó tại các diễn đàn thấy đa phần các bài đăng đều do nick ảo PR nên cũng lo sợ về chất lượng ~X( Học thì quan trọng ở bản thân chịu tìm tòi nhưng mà vào nhầm trung tâm đào đạo không chuyên với nội dung đào tạo không chất lượng thì việc phát huy cũng khó khăn. Lỡ học nhầm trung tâm thì mất tiền + mất thời gian mà kết quả không như mong đợi thì lại phải học tiếp. Mong các anh chị đang hay đã học rồi tư vấn em với ạ :x

Ps: Mong việc tạo nick ảo PR bớt lại vì chỉ làm người định học mất thiện cảm và lo sợ hơn thôi ạ =((

...
  2. trinhtamDesign

trinhtamDesign Mới đăng kí

Ai chỉ giúp em với ạ :(
  3. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Lập trình thì ra lập trình, thiết kế thì ra thiết kế, bạn ko thể gánh cả 2 được đâu.
    trinhtamDesign thích bài viết này
  4. trinhtamDesign

trinhtamDesign Mới đăng kí

Dạ em cũng có đam mê về đồ họa, với cũng cần thiết về kỹ năng đồ họa để nâng cao về lập trình. Và có thêm một cái nghề nữa cũng tốt chứ ạ ;)

Ủng hộ diễn đàn