Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh/chị lên màu giúp em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ndthong, 18/10/14.

Lượt xem: 1,875

1. ndthong Thành viên cấp 1

Hôm trước em có nhờ anh/chị phục chế ảnh giùm định là khỏi phải lên màu. Nhưng cuối cùng người nhà bảo lên màu đi cho đẹp.
    - Thế là hôm nay em lại nhờ mấy anh/chị 1 lần nữa ạ... lên màu giúp em tấm hình này với để em in để trên bàn thờ.

Em cám ơn rất nhiều!

...
  2. ndthong

ndthong Thành viên cấp 1

Cám ơn Trandinhkhiem ...
    cho mình góp ý nha: màu da hơi đậm quá nhạt lại 1 tí, môi cũng vậy. Và ranh giới màu của tóc và da bên trái nó bị lem đó bạn, lỗ tai bên phải bị mờ nữa...
    hihi... cám ơn bạn nha
  3. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

Không đạt yêu cầu phải không bạn, thôi để người khác vào giúp bạn vậy.
  4. do dang

do dang Thành viên cấp 2

Nhờ lên màu thì người ta làm màu chứ làm cả lỗ tai nữa à?, phục chế thêm nữa à? làm như thế mà vẫn còn bị chê, vậy thì mang ra hiệu ảnh mà thuê nhé, khi có tiền thì muốn đòi hỏi gì cũng được.
  5. ndthong

ndthong Thành viên cấp 1

Trandinhkhiem cái này là mình góp ý thêm cho bạn mà... để nâng cao tay nghề thêm thôi chứ mình đâu có bắt buột là bạn làm lại theo ý của mình đâu... mình tả tải ảnh của bạn về và nhà mình khen là đẹp rồi... cám ơn Trandinhkhiem
  6. ndthong

ndthong Thành viên cấp 1

do dang còn bạn, bạn chỉ đứng bên ngoài châm chọt người khác mà sao ko đọc kỹ những lời mình chia sẽ... là góp ý thêm...
  7. nlangtuyen

nlangtuyen Thành viên cấp 1

của bạn đây ! làm từ ảnh phục chế của bác Trandinhkhiem .
    conmeohen thích bài viết này
  8. ndthong

ndthong Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn nlangtuyen nha! chúc bạn ngày mới vui vẻ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn