Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác đặt tên hộ cái shop.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi kyo565, 24/9/14.

Lượt xem: 2,428

1. kyo565 Mới đăng kí

Tình hình là em muốn mở 1 cái shop bán quần áo,đồng phục,quần áo in cơ mà nghĩ mãi không ra đc cái tên nào hay đành mạn phép nên đây hỏi các bác xem có cái tên nào hay phán cho em 1 cái tên ở bên dưới cmt!
    Nếu bác nào cho em cái tên hay có khả năng design đc 1 cái logo của shop nữa thì em xin hậu tạ!
    FB:

facebook.com/kyolucnam
    SDT: 01697.96.99.96
    Thanks các bác!

...
  2. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

muốn mở 1 cái shop bán quần áo đồng phục quần áo in cơ mà nghĩ mãi không ra được cái tên nào hay cho nên đến bây giờ vẫn để như thế này.

Bạn để như thế in thành bản hiệu to nhất phố đảm bảo còn nổi hơn mấy cái tên sáo rỗng :D
    lenm thích bài viết này
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

=)) vãi cả hậu tạ, thứ nhất là bác éo thèm nói bác muốn cái tên ntn, có tiêu chí gì không. Còn logo thì đầy thằng làm được, nhưng chắc ít thằng làm để lấy hậu tạ. Nó chỉ lấy tiền công thôi =))) cả bộ nhận diện thương hiệu 2tr5 đến 5tr nhé bác =)) cứ thế mà làm

Ủng hộ diễn đàn