Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn ghép ảnh hộ mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi dapconchuot, 16/1/13.

Lượt xem: 2,100

1. dapconchuot Thành viên cấp 1

Mình có 4 tấm ảnh, muốn nhờ các bạn ghép lại dùm mình. Do mới cầm máy nên chụp ảnh còn sơ xuất nên bị lỗi.

Mình nhờ các bạn ghép hộ mình đôi mắt của cô lớn tuối trong tấm ''1'' sang tấm ''2''. Tương tự các bạn giúp mình ghép hộ hình cô lớn tuổi trong tấm ''3'' sang tấm ''4''. Nếu được thì các bạn retouch hộ mình với nhé.

Vì hình này khá quan trọng với mình, mình cần rửa ảnh ra để treo nên up ảnh dung lượng khá lớn, mong các bạn giúp đỡ. Cám ơn các bạn rất nhiều.
    Tấm 1:

Tấm 2

Tấm 3:

Tấm 4:

...
  2. nguyenk nk

nguyenk nk Thành viên cấp 2

hóng các thánh...ca này có vẻ nhằn...=))...
    dapconchuot thích bài viết này
  3. vominhthien

vominhthien Thành viên cấp 1

[​IMG][​IMG]
    gửi bạn
    dinhtra53th, Ốc Sên, debuchy3 người khác thích bài viết này.
  4. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Cũng dễ mà ! Mình làm cho bạn rồi nhé ! Định nghịch các kiểu nhưng nặng quá máy chạy như con rùa nên thôi. Tải về giải nén ra nhé !
    http://www.mediafire.com/?x37zz1836l1gexv
    dapconchuotdunghuongvt thích bài viết này.
  5. dapconchuot

dapconchuot Thành viên cấp 1

@timlaigiacmo: cám ơn bạn nhé. Làm trông rất thật :) Có điều để ý kỹ chút xíu thì sẽ thấy trong tấm hình 3 người, cô lớn tuổi trông hơi giả vì từ phần cổ của cô trở xuống hơi bị soft, ý mình là muốn nhờ các bạn cao nhân ghép luôn nguyên người cô đó vô luôn (3 người đều nét). Tuy nhiên như vậy cũng là quá đủ với mình, 1 lần nữa cám ơn bạn đã bỏ thời gian ra giúp mình nhé.
    @vominhthie: mình cám ơn bạn, bạn làm hơi lỗi xíu nhưng cũng rất là cám ơn vì đã bỏ thời gian ra giúp mình. :D
  6. zer037

zer037 Mới đăng kí

các cao nhân ghép ảnh tốt thật
    dapconchuot thích bài viết này
  7. Ốc Sên

Ốc Sên Thành viên cấp 2

Tấm này gợi cảm xúc ghê...
  8. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

phải công nhận bro giỏi quá :)

Ủng hộ diễn đàn