Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn tư vấn nơi học chụp ảnh chân dung.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Le Dang, 10/1/13.

Lượt xem: 2,636

1. Le Dang Thành viên cấp 1

Chào các mem!
    Tình hình là anh mình muốn mở 1 studio nhỏ, chụp hình thẻ, hình sticker, hình chân dung . Cho mình hỏi là mình có thể học chụp ảnh, cách lựa chọn máy ảnh và cách set up phòng chụp ở đâu? Hay là có thể tự học , tự tìm hiểu trên google và sách được không ? Vì anh mình rất mê công việc này, sau bao năm đắn đo (vì sợ không ổn định) giờ mới dám thực hiện. Các bạn giúp đỡ giùm.
    Cảm ơn các bạn.

...
    Mr.Pii thích bài viết này
  2. con gà pts

con gà pts Thành viên cấp 1

Hội Nhiếp ảnh thành phố - đường Sương Nguyệt Anh , Q1
    NVH Phụ Nữ - Lý Chính Thắng, q.3 cũng có đó bạn.
    mà học chỉ là 1 phần nhỏ thôi...tự nghiên cứu, mầy mò, học hỏi anh em trên các diễn đàn sẽ cho bạn vô số kinh nghiệm nha!
    rurozLe Dang thích bài viết này.
  3. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

Có thể tự học
    Le Dang thích bài viết này
  4. IceF

IceF Thành viên cấp 4

yes hoàn toàn tự học
    khaidang27Le Dang thích bài viết này.
  5. Le Dang

Le Dang Thành viên cấp 1

cảm ơn các bạn.
  6. holahalo321

holahalo321 Mới đăng kí

ở đây có khóa chuyên dạy chụp chân dung nè bạn.
    3hoc.vn/vi/learn/detail/27/44-chup-anh-chan-dung-thuc-hanh-co-ban-may-anh-ky-thuat-so.html

Ủng hộ diễn đàn