Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các thánh, các pro đi ngang chỉ giáo cho newbie với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi elephant2910, 1/8/17.

Lượt xem: 4,861

1. elephant2910 Mới đăng kí

em thấy có video người ta vẽ hình bằng brushpaint tool trong AI mà được cái hình tròn trịa, không méo tẹo nào giống như trong video. các thánh, pro chỉ cho em với. Em cũng không biết diễn tả sao cả, chỉ biết họ vẽ bằng brush thì phải (em đoán thế)

...
  2. hoangduyanh

hoangduyanh Thành viên cấp 1

3. elephant2910

elephant2910 Mới đăng kí

Bác hoangduyanh ơi, cái này sử dụng trong AI được không ạ
  4. hoangduyanh

được luôn ^^
  5. elephant2910

elephant2910 Mới đăng kí

Bác chỉ cho em với được ko ạ? bác cho em xin face hoặc skype gì đó được ko
  6. hoangduyanh

Trong đường link của diễn đàn có hướng sẵn các bước rồi bạn. Dùng cho photoshop. Còn A.I thì mình chưa dùng , nhưng phần mềm tương thích cho cả photoshop, illustrator, flash.

Bạn xem trên trang chủ của phần mềm nhé: https://lazynezumi.com/
  7. oxiu

oxiu Thành viên cấp 1

Chắc vẽ bằng walcom, mà sao phải xài vậy trong khi trong công cụ có sẵn vẽ hình tròn rồi?
    tranvan.muon thích bài viết này
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

9. noithatardeco

noithatardeco Banned

Lazy Nezumi Pro
  10. hoangduyanh

elephant2910 cho link video gốc đi bạn, để mọi người còn giúp bạn chính xác được.
    tranvan.muon thích bài viết này
  11. True Color

True Color Mới đăng kí

note để dành học
  12. elephant2910

elephant2910 Mới đăng kí

em được 1 cao nhân chỉ, và đã làm được như trong video rồi ạ. cảm ơn cả nhà đã hỗ trợ em

Ủng hộ diễn đàn