Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các tiền bối chỉnh sửa logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi minhtit96, 3/4/15.

Lượt xem: 1,896

1. minhtit96 Thành viên cấp 1

Bọn em mới mở Studio chụp ảnh nên cần làm một cái logo. Tên studio là Đen Trắng nên
    em đã làm tạm một cái, mọi người xem có nhận xét, hay chỉnh sửa, hay thậm chí là làm lại một cái mới hoàn toàn cho bọn em tham khảo cũng được :3. Em xin cám ơn

...
  2. s6atthu123

s6atthu123 Thành viên cấp 1

bạn phải mô tả ý nghĩa của nó ng ta mới xem đc chứ...mà nhìn sơ đã không thuận mắt rồi...chả cân đối vuông vắn gì cả
  3. thanhtaitl

thanhtaitl Thành viên cấp 2

chữ ĐT hả, khó nhìn ra chữ D quá nhở
  4. Phuong1836

Phuong1836 Thành viên cấp 1

Cái logo của bạn nhìn rối mắt quá, chắc bạn muốn chữ ĐT cách điệu như hình chiếc máy ảnh à? Mình nhìn giống vận động viên chạy 100m chuẩn bị xuất phát í. Theo ý kiến cá nhân bạn nên làm đơn giản hơn
  5. hellearth

hellearth Thành viên cấp 1

Lắp tên lửa vào mông để chuẩn bị chạy kìa =))
  6. minhtit96

minhtit96 Thành viên cấp 1

s6atthu123 e vẽ qua bằng paint thôi mà :)), tại bí ý tưởng nên mới đá lên đây nhờ các bác tư vấn cho ạ
  7. minhtit96

Phuong1836 Em ko định làm cách điệu thành cái máy ảnh mà muốn nó giống kiểu kí hiệu, trừu tượng 1 tí
  8. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

logo của bạn mỗi đường nghiêng mỗi kiểu nhỉ :)) cố gắng ép tụi nó vào hướng thì tốt hơn, hạn chế các nét và hình nhỏ nhỏ vụn vụn không cần thiết, làm đơn giản nhất có thể.
  9. minhtit96

kemyeu e vẽ bằng paint đó mà :)). Cái mà nhiều chi tiết bạn e nó lại thích mới khó chiều :P

Ủng hộ diễn đàn