Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ chỉ làm ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi adamdjst, 6/6/13.

Lượt xem: 1,932

1. adamdjst Mới đăng kí

em muốn làm cái váy có cây cối như thế này thì phải làm như thế nào [​IMG]
    và mún làm hiệu ứng chữ như thế này (chữ I á)
    [​IMG]mong ae chỉ mình giùm tks

...
  2. N.Tiger

N.Tiger Thành viên cấp 1

adamdjst : bạn đã biết gì về photoshop chưa ?. Nếu biết rồi thì khi bạn nhìn vào 2 bức ảnh đó bạn nên phân tích xem làm những gì. Nếu bạn chưa biết mình nghĩ bạn nên học những điều cơ bản về PTS đã !
  3. adamdjst

adamdjst Mới đăng kí

nếu bạn biết bạn nên chỉ mình
    mystery8973 thích bài viết này
  4. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Píc 1 nói đơn giản thì là bạn phải có 1 bức hình cô gái kia ở độ phân giải cao, 2 là kiếm cái nền như hình ở trên, công đoạn tiếp là cắt ghép, vào với nhau sao cho tuyệt vời nhất :))
    Hoàng PRD thích bài viết này
  5. MinhTrung

MinhTrung Thành viên cấp 2

:D đối với những người hiễu biết về photoshop phãi có ãnh mấu sẵn.Rồi sau đó thỳ cắt ghép thôi. còn ko biết thỳ bó tay.
    theo như bạn nếu muốn chĩ cách làm cái như thế hơi chua à chút ý kiến:)
  6. adamdjst

adamdjst Mới đăng kí

cái hình số 2 là mình biết làm zùi còn hình số 1
  7. N.Tiger

N.Tiger Thành viên cấp 1

Vậy mình đưa ra 1 hướng giải quyết cho chủ thớt nhé.
    Bạn lên google search 1 cái cây cổ thụ + rễ cây cổ thụ + 1 hình cô gái mặc váy xanh
    Sau đó bạn search tiếp ghép hình trong PTS
    Bạn đọc và làm theo........

Ủng hộ diễn đàn