Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Design logo Thiên Thần Hội

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ACCT, 9/11/12.

Lượt xem: 2,555

1. ACCT Mới đăng kí

Mình có tham gia trò chơi Cửu long tranh bá...nay mình nhờ các anh chị thiết kế cho hội mình 1 logo với cái tên Thiên Thần Hội có ý nghĩa với game CLTB..xin cảm ơn rất nhiều

...
  2. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

ngoài đao kiếm vs gái gú ra thì ko có ý tưởng gì hay hơn :v
  3. ACCT

ACCT Mới đăng kí

em muốn có 1logo với hình con rồng, dòng chữ Thiên Thần Hội và 1 câu nói có ý nghĩa
  4. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Nhàm .. Ý tướng của người ta chỉ sử dụng vào mục đích ý nghĩa trong game .. Mình nghĩ bạn tự nên dựng ý tưởng mà làm thôi...
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Nghe vẻ có mục đích thương mại. Phần design thì bạn nên tự làm để đc theo ý muốn. CÒn ko thì tốt nhất là nên ra tiệm thuê người design.
  6. ACCT

ACCT Mới đăng kí

mình không có thương mại gì đâu các bạn.. do nhà phát hành game yêu cầu nếu muốn có 1 box thì phải có logo và những yêu cầu khác...mình không biết thiết kế nên nhờ các anh chị giúp đỡ..chân thành cảm ơn
  7. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Không thương mại ? Thế nhà phát hành game phát hành ra để làm gì ? Cho mọi người chơi free à ?
  8. ACCT

ACCT Mới đăng kí

Cậu có hiểu ý tui nói không? tui nhờ tạo logo không phải để bán cai logo đó..còn chuyện NPF game đâu liên quan đến mình
  9. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

bạn ý nhờ làm vì đam mê game! để có 1 không gian cho nhữg người tham gia hội
    mấy bạn lại nghĩ vì thương mại..
    hãy làm thử xem có thương mại đc ko mà đã nói như vậy :-s
  10. ACCT

ACCT Mới đăng kí

xin mọi người giúp đỡ mình nhé
  11. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

mai thứ 7 mình làm cho. hùi xưa cũng 1 thời cày game nên hiểu :)):))
    p/s: bỏ cửu long tranh bá đi, chơi game không hay ho + lợi ích gì đâu. mất thời gian lắm. buồn thì chơi mấy trò như mario hay xếp hình ấy. vui, khỏe mà có ích. bạn chơi mà người iu bạn cũng vui nữa :x
    http://forum.dongmauanhhung.com/showthread.php?t=4154&page=66
    vào đây koi chữ ký của thàng ku tên lavos ấy. logo bang của mình hồi còn chơi dòng máu anh hùng. bang mình tên norn - nữ thần sinh mệnh. logo đẹp hem
  12. ACCT

ACCT Mới đăng kí

Mình chỉ chơi xả stress thôi bạn cám ơn bạn đã quan tâm đến mình...Mình thích 1 logo tròn 2 bên có đôi cánh thiên thần với dòng chữ thiên thần hội...mình hy vọng bạn sẽ giúp mình..chân thành cảm ơn bạn

Ủng hộ diễn đàn