Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ giúp đỡ background.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi T.I, 12/8/13.

Lượt xem: 1,998

1. T.I Mới đăng kí

mình đang tìm kiếm 1 số mẫu background sử dụng loại vector đơn giản kiểu đường thẳng thôi, không cầu kì để nổi bật hình ghép zô, nhưng minhg tìm hoài ko ra, bạn nào có thể cho mình vài mẫu tham khảo hoặc nói từ khóa để mình tìm được ko? loại background mình nói nó tương tự như cái nền của namecard này nè (sorry chưa đủ bài ^^).
    Code:
    http://i.upanh.com/vpszdc

...
  2. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

3. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

cái background là nền gỗ, còn cái trên card thì bạn thử kiếm google với từ khóa :
    "Crumpled Abstract Background" nhé!
  4. T.I

T.I Mới đăng kí

ý mình là cái nền trên cái namecard chứ ko phải cái nền vân gỗ nhé ^^, thanks lifecd.

Ủng hộ diễn đàn