Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ giúp đỡ tách chữ kí trên bản scan chất lượng kém.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi r6nd9r, 27/3/15.

Lượt xem: 4,990

1. r6nd9r Banned

Chào các anh/chị trên diễn đàn;
    Hiện em đang làm một CV nhưng phần cuối cần kèm chữ ký nên em đi scen mà sao bản scan chất lượng kém quá. Nay làm chủ đề này nhờ anh/chị có thể giúp em tách chữ kí đồng thời cải thiện chất lượng của bản scan thêm một chút để em có thể hoàn thành được CV. Em xin cảm ơn rất nhiều.

...
  2. South Wind

South Wind Mới đăng kí

Của bạn đây, 1 cái màu đen và xanh vì mình k biết bạn cần màu gì, mình để ảnh ở dạng png rồi nhé, Vì bạn này cần dùng cho hồ sơ nên mình ko để watermark, mong mod thông cảm,
    tranvan.muonr6nd9r thích bài viết này.
  3. r6nd9r

r6nd9r Banned

Em cảm ơn Southwind nhiều, chu đáo quá, đúng là em cần màu xanh. :D
  4. Trần Văn Luật

Trần Văn Luật Mới đăng kí

Em chào anh!
    Anh hướng dẫn em cách tách chữ ký được không ạ?
    Em cảm ơn!
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Trần Văn Luật : Topic đã lâu òi, tách cái này thuộc dạng dễ, nếu e muốn tách, thì lùi ra ngoài, chọn mục Tutorial, tìm mục nào tên là tách ảnh bằng Channel, luyện giỏi, là tách dc thoai, vì a đã luyện quen rùi, nên a có thể nhét vào Actions, nhấm 1 phát, là có chữ ký PNG chính xác, thì a cũng là từ mục tách ảnh bằng channel mở rộng kiến thức mà ra Actions đóa, a cho e ngắm hình chơi, a chỉ cần nhấn 1 nút ►, xong phim 10 hình PNG luôn. :))

Chỉnh sửa lần cuối: 8/8/17
    Tú Sinh thích bài viết này
  6. nguyentan1992

nguyentan1992 Thành viên cấp 1

inb fb chỉ cho 0971930430
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn