Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người nhận xét.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Pts_noob, 1/11/12.

Lượt xem: 1,938

1. Pts_noob Mới đăng kí

Đây là poster mình tự thiết kế, có tham khảo tut làm các đườn hình học bằng Adobe Illustrator và Photoshop (đường nhỏ nhất cố tình cho nó méo cho.. ngộ nghĩnh ấy). Còn lại màu mè với mấy cái typography (nói cho sang miệng) là tự sướng. :P Mọi người góp ý giùm mình nhé 8-}8-} Many thanks!
    À quên CLB Ước mơ xanh là CLB mình tham gia, chuyên làm các hoạt động quyên học bổng cho sinh viên nghèo vượt khó của trường. Khẩu hiệu là Shining Dreams - Tỏa sáng những ước mơ (nghe oách quá, do các bác ngày xưa đặt chứ không phải bọn trẻ bọn mình làm đâu ạ :D) - thêm chút thông tin để mọi người nhận xét. :)

...
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Theo mình nghĩ thì màu sắc hơi đơn điệu , nhất là màu của BG ! :D
    Pts_noob thích bài viết này
  3. hiếu

hiếu Thành viên cấp 2

mình nghĩ là....hèm...hơi à ....đau cổ :P
  4. Phương Kún

Phương Kún Thành viên cấp 2

nhiều đường kẻ quá . cảm nhận đầu tiên của m là hơi rối :D
  5. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

title xấu, nhìn kĩ thì fần contact bị lỗi kìa :D
  6. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

bạn để nghiêng tất cả chữ 45 độ thế khó đọc, có nghiêng thì vài chữ thôi. Các đường gấp khúc của bạn trông hơi ko có nghĩa và ko liên quan gì đến tên clb. email của clb bị sai.
  7. Pts_noob

Pts_noob Mới đăng kí

có bạn nào có thể cho mình gợi ý để sửa không? vd chọn màu sắc, font chữ phù hợp?? những cái như địa chỉ email chỉ là cái nhỏ nhặt thôi mà. :)

Ủng hộ diễn đàn