Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Anh em nào rành blend màu giúp mình blend màu cho bức ảnh này với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Vinh Vui Vẻ, 20/3/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,354

1. Vinh Vui Vẻ Mới đăng kí

Xem các bài hướng dẫn blend màu trên vietdesigner mình rất thích! Nhưng khi mình làm thì không được đẹp như các bạn. Hôm nay mạo muội nhờ bạn nào biết blend màu blend dùm mình bức ảnh này với. Mình cũng mới tập tành Photoshop trong thời gian gần đây. Càng vọc thì càng thấy thích. Ảnh chụp bằng máy kỹ thuật số không phải máy cơ nên không được đẹp lắm! Mình cũng đã xử lý Phoitoshop sơ sơ rồi.
    Các bạn cứ blend theo phong cách mà các bạn thấy đẹp. Nếu được thì thêm text vào dùm mình luôn!^^
    Cảm ơn trước nhé! Hy vọng sẽ có người giúp mình!^^
    Link ảnh gốc nè mấy bạn: mediafire.com/download/ihta2u9a0b03rg8/DSC024077.jpg

...
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn