Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả các bạn giúp mình làm đẹp vài tấm ảnh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ► HN3T.Love, 1/8/15.

Lượt xem: 1,814

1. ► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Cảm ơn mọi người.
    Close topic ạ

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/8/15
  2. SAOITVD

SAOITVD Thành viên cấp 1

3. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Khách sáo thế nhở đăng lên đi đê anh, em nào rảnh kéo về làm. Thấy nhiều bạn mơi đăng kí nhờ va anh, em cũng nhiệt tình thành viên cũng cụ ui chắc hem bị chém đâu :):):)
    ► HN3T.Love thích bài viết này
  4. hoangphu0001

hoangphu0001 Mới đăng kí

minh nha !! facebook.com/lightz93 . tks =))
  5. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Bùi Tài Rất cảm ơn anh ^^, tại sợ post ở đây mấy anh/chị giúp xong gửi phí lại chả ai nhận cứ nhờ vậy 1,2 lần được chứ đến lần thứ 3 tự nhiên thấy ngại ngại @@
  6. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Có cái chi mà ngại đó tôi cũng mới đăng kí đăng bài nhờ vả mà lên tới thành viên giờ đó co chi đâu :):):), để pm một hai bn thì cũng đc nhưng không có nhiều lựa chọn cho một tấm anh mình thích. Nhờ vả này kia nhoi nhoi thì sợ ngại chứ chân thành người ta cũng vui, àh tùy bạn thôi :):)
    HN3T.Love
    ► HN3T.Love thích bài viết này
  7. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Đã update ^^
  8. Langthangls2003

Langthangls2003 Mới đăng kí

Chẳng biết giúp gì, Mình có Action: Hướng dẫn thiết kế một bản đồ 3D cực kì ấn tượng – Phần 1&2. Dùng Photoshop CS6. Bạn nào cần tham khảo mình gửi cho.
  9. noithatluxxy04

noithatluxxy04 Mới đăng kí

làm cho mình với.hihihihihi

Ủng hộ diễn đàn