Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Em nhờ ae giúp cover hình này trở nên ấn tượng hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi npchinh, 6/4/16.

Lượt xem: 9,676

1. npchinh Banned

Hi all,
    Em nhờ ae giúp cover hình này trở nên ấn tượng hơn. Cám ơn mn.Thân![​IMG]

...
  2. Vu Tri

Vu Tri Thành viên cấp 1

-_- facebook ... Bộ máy phá ảnh đỉnh cao của giới công nghệ .lần sau giúp sửa ảnh thì up ảnh gốc chụp từ máy chứ đừng lấy ảnh face nha bạn :)

pts của winphone chỉ tới đây thông cảm ko có lightroom hay gì hết ko có "ấn tượng" gì lắm :D sr hen
    datnt349x thích bài viết này
  3. wangsaker

wangsaker Thành viên cấp 1

Không phải sở trường của mình nhưng cũng mò mẫm tí ;)
    Vu Tri thích bài viết này
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

#4 Tôi nhìn cái hình mà cứ tưởng như mắt nổ mắt xịt ý -_-
  5. wangsaker

ducuong233 muahaha tại bạn chủ thớt bản đăng hình chất lượng thấp quá, reduce noise + lý quý fi bị fail. Giờ mới để ý con mắt creepy vãi mà cũng đúng với yêu cầu, cho nó "ấn tượng" mà theo hướng kinh dị :-ss
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thôi sửa lại cho bé ý đi, sắp sinh nhật đến nơi, mang ra hàng rửa chắc ngất =))
  7. Vu Tri

Vu Tri Thành viên cấp 1

với chất lượng ảnh kiểu facebook type thì ... CHỊU .chất lượng quá thấp .chưa noise thì còn kinh hơn mắt loang trắng
    .nói chung muốn sinh nhật thì sinh nhật nhưng ảnh phải chất tý đã .bạn mấy tuổi với tên gì
    ps: Bạn #4 đẹp hơn mình r :3
    thân ;)
  8. wangsaker

Vu Tri tui cũng blend màu gần giống bạn, ý tưởng lớn gặp nhau chăng :D.
    Bạn chủ thớt ráng kiếm tấm hình gốc hay chất lượng cao hơn tí, chất lượng thấp thì độ "chất" vs độ "ấn tượng" nó cũng tỉ lệ thuận theo đó.
  9. Vu Tri

Vu Tri Thành viên cấp 1

ko màu bạn blend nhìn giống nhưng có khác vs lại nc thì hầu hết mọi người đều chọn vàng hoặc trâng thôi
    do mình hightlight quá tay và pts ẽpress chỉ có hiệu ứng nên chỉ có as tổng thể
    còn hình bạn ngìn rõ ra tia sáng vào viền váy nhìn dậm rõ hơn .và màu sắc tươi hơn nhiều
    nên có thể nói bạn làm đẹp hơn :3
    wangsaker thích bài viết này
  10. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

11. hoangdiephb

hoangdiephb Thành viên cấp 1

12. hacacodo

hacacodo Thành viên cấp 1

Jimmy Kudo, thoheo, nofly5 người khác thích bài viết này.
  13. Người Thầm Lặng

Người Thầm Lặng Thành viên cấp 1

Giúp bạn 1 tấm nè , hình chất lượng thấp quá :)
  14. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

=))z =))z
  15. leeboy

leeboy Thành viên cấp 1

:D tẹo nữa giúp liền, siêu ấn tượng, rõ nét, truyền cảm hứng nghen :3
  16. ối zời ơi

ối zời ơi Thành viên cấp 2

bao nhiêu topic ảnh có vẻ ngon thì lèo tèo vài ông làm. bây giờ thấy gái vào post cái ảnh toè toẹt FB thì tranh nhau vào sửa như bắt đc vàng :))
    và nhìn xem. nó post cái ảnh lên, thêm 1 comment "e muốn" nọ kia. rồi tranh nhau vào giúp xem nó comment cảm ơn đc câu nào k chứ chưa nói đến thank. có khi giờ nó đang cười khẩy down về từng cái, post lên câu hàng vạn like, hàng chục zai, bỏ lại các thanh niên vẫn đang xâu xé =))
    giống như thả 1 cái gì cho sinh vật gì đó gặm, rồi lúc sau 1 đàn sinh vật vào xâu xé, còn mình đứng xem giải trí vậy :))
  17. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

ối zời ơi ở đây người ta làm vì họ cảm thấy hứng thú, tạo thú vui riêng của mình, chứ không phải "đang xâu xé" "tranh nhau vào giúp xem nó comment cảm ơn". Họ thích thì làm, còn không thích thì không làm nhé. Suy nghĩ lại rồi hãy comment
  18. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

19. lethienquang

lethienquang Mới đăng kí

Lãng mạn...!
  20. Telasm

Telasm Thành viên cấp 1

Mình cũng vọc thử :D

Ủng hộ diễn đàn