Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả ghép hình, thay nền thì post vào đây! Ko lập topic mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/3/13.

Lượt xem: 465,326

1. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

Việt Lock thích bài viết này
  2. Việt Lock

Việt Lock Mới đăng kí

Trandinhkhiem Đúng rồi bạn ơi ! Bạn có thể làm cho mình cái đường hình sin nó to hơn được ko ? ( cả 3 đường nét hơn ) để khi zoom nhỏ vào vẫn phân biệt được so với toàn bộ tấm hình. Cảm ơn Trandinhkhiem nhiều lắm nha ! Cố giúp mình tí bạn nha . ! :)
  3. vukhai

vukhai Mới đăng kí

4. blackcattth

blackcattth Thành viên cấp 1

vukhai : ...tay ngang chỉ làm đc dzậy thôi ..:P
  5. Theblue09

Theblue09 Thành viên cấp 1

E mới lập nick nên chưa tạo dc topic mới nên đành post vào đây mong mọi người giúp hộ e vấn đề này ạ.
    Trả là e cũng mới học pts cs6 nên dùng nó còn kém lắm, chỉ biết cắt ghép mức đơn giản nhất thôi.
    E có bài tập là làm 1 cái cac visit và 1 phong bì thư theo chủ đề " Bộ văn phòng " mà e ko biết nên thiết kế nó như thế nào nên mong mọi người có ai giúp dc e vụ này thì e xin hậu tạ bằng thẻ cào dt.
    Vì bài này là bài assignment nên nó rất quan trọng với e mong dc sự giúp đỡ của mọi người #:-s
  6. Theblue09

update, ai giúp e vụ này với, gấp quá rồi :-ss~X(
  7. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Theblue09 "Bộ văn phòng" là như thế nào bạn? Mà bài tập thì bạn nên tự làm để lên tay chứ.
  8. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Mochi tên Theblue09 lừa bạn đó làm gì có mới học PTS mà làm bài tập là cardvisit và phong thư, muốn nhờ thiết kế free đây mà
  9. Theblue09

Mình nói thật chứ có dám lừa ai đâu, mới học ở trường nhưng mà khả năng thiết kế kém nên ko có ý tưởng để làm, mọi người ai giúp hộ mình vụ này mình hứa sẽ trả công
    còn thiết kế thì cứ lấy đơn giản nhất mà đẹp là dc, ko yêu cầu là phải cầu kỳ.
  10. La Chiến

La Chiến Mới đăng kí

nhờ các bác cho tóc đen + thay nền gúp e với, c.ơn các bác :D
  11. Cadie

Cadie Mới đăng kí

12. DuongTran123

DuongTran123 Mới đăng kí

Ai làm hộ em giống cái Logo này nhưng kích thước to hơn và có hiệu ứng đổ bóng được không ạ ? Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :D
  13. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

La Chiến thích bài viết này
  14. La Chiến

La Chiến Mới đăng kí

15. Cadie

Cadie Mới đăng kí

DuongTran123 thích bài viết này
  16. Cadie

Cadie Mới đăng kí

17. DuongTran123

DuongTran123 Mới đăng kí

Chờ mình tí
  18. DuongTran123

DuongTran123 Mới đăng kí

Bạn có thể làm hộ mình 1 cái logo khác miễn là kích thước to hơn và có chữ W
    Logo đổ bóng giống như thế này nè bạn !!

Nếu bạn làm được thì mình thanks bạn nhiều :)
  19. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

20. DuongTran123

DuongTran123 Mới đăng kí

Đúng rồi... Nhưng mà hơi bị lố :D

Ủng hộ diễn đàn