Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Ghi giúp mình dòng chữ này lên ảnh với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Trung Trắng Trợn, 2/10/15.

Lượt xem: 1,677

1. Trung Trắng Trợn Mới đăng kí

Mình có tham gia 1 sự kiện game, nhưng mình chỉ làm tới đây thôi, còn phần ghi chữ vào thì mình cảm thấy nó không khớp và đẹp, nên lên đây nhờ vả ai vip, pro giúp mình ghi 1 dòng chữ sao cho hợp lí vào tấm hình này với.
    Dòng chữ cần ghi là : TÔI THẤY ... NIỀM VUI TẠI CỬU DƯƠNG THẦN CÔNG.
    Ai rãnh giúp hộ mình 1 tay tấm ảnh này với, cảm ơn ! :D

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:)) slogan còn thua cả mấy bác bán kem và bánh mì dạo
  4. Trung Trắng Trợn

Trung Trắng Trợn Mới đăng kí

Úp thêm, còn ai giúp mình với :D
  5. Good Neighbour

Good Neighbour Thành viên cấp 1

đã là sự kiện thì bạn nên làm bằng thực lực của mình chứ nhỉ, xấu hay đẹp thì nó vẫn là của bạn, còn hơn lên đây nhờ vả, rồi nếu (thực ra chả bao giờ đâu) bạn được giải rồi bạn ẵm chứ có ai đc gì đâu ;)))
  6. Trung Trắng Trợn

#5 : Không hiểu sao mình ghi dấu thì cái dấu nó bị lệch về bên phải, bạn biết sửa lỗi giúp mình tí :D
  7. Good Neighbour

Good Neighbour Thành viên cấp 1

cái này là lỗi khi bạn dùng font dạng VNI và dãn khoảng cách chữ ra thì sẽ bị ntn. bạn cho khoảng cách chữ về 0 là sẽ hết
  8. Trung Trắng Trợn

#5 : Oke ổn rồi, cảm ơn bạn ! :)
  9. t_design

t_design Thành viên cấp 1

:)
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/10/15

Ủng hộ diễn đàn