Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Vả làm logo cho team Sài Gòn Fire Esport

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi serious, 25/4/14.

Lượt xem: 2,924

1. serious Mới đăng kí

Tình hình mình đang loay hoay mãi ko làm được logo cho team , xin cao nhân giúp đỡ ,
    team này là team game liên minh huyền thoại , 1 team 5 người
    yêu cầu : mạnh mẽ , rõ ràng và đẹp mắt . có hình linh vật kiểu kiểu hoạt hình hoặc chữ cũng đc
    mình xin cảm ơn trước ạ

...
  2. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Anh Phạm Hữu Dư ơi! Em nghĩ diễn đàn mình nên có giới hạn 10 bài viết trước khi nhờ vả, chứ cứ nick mới đăng kí mà đã bay vào nhờ rồi! Yêu cầu này nhìn cũng nản nữa!
    Cris89Anh Son thích bài viết này.
  3. serious

serious Mới đăng kí

bạn giúp dc thì mình cảm ơn , nhưng mà ko giúp đc xin đừng làm khó mình ,thank bạn
  4. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Nếu bạn ưng thì để lại email mình gửi file thiết kế gốc cho nhé !

Vũ Văn Nhàn, thunderlion95serious thích bài viết này.
  5. serious

serious Mới đăng kí

6. Bao

Bao Thành viên cấp 2

serious chắc bạn nghĩ để làm được cái logo đơn giản lắm nhỉ, ko ai chấp nhận
    bỏ chất xám của mình ra mà ko được trả công cả
    còn nếu bạn mún free thì chấp nhận cái logo của bạn OKguy làm kìa :D
  7. tuonghuy1994

tuonghuy1994 Thành viên cấp 1

thật sự mình k có ý ném gạch j cả nhưng thật sự suốt ngày mình bị nhờ vả hết làm logo, poster. K làm thì k được mà làm thì toàn free nhiều lúc thấy mọi người cứ nghĩ làm mấy cái này đơn giản lắm hay do người Việt ta quen dùng hàng free rồi nhỉ?
  8. serious

serious Mới đăng kí

logo đơn giản thì chắc mình k nhờ các bạn để khỏi tốn tg các bạn , mình nhờ nếu ai có lòng hoặc thích làm thì mình sẽ trả tiền ,và hiện mình cũng đang làm , nhờ cái hình đơn giản của bạn okguy mình nảy ra 1 ý tưởng rồi , cảm ơn bạn nhiều
    ps : newbie mà , mình hứng gạch đá quen rồi , nên cứ thoải mái , hi
  9. zxyexz

zxyexz Thành viên cấp 1

giá hữu nghị. 300k :-<
    p/s: mà dạo này có phong trào lên VDS nhờ làm logo thì phải :-s
  10. dnkg87

dnkg87 Thành viên cấp 2

Có vài cá nhân coi diễn đàn là cái chợ, coi member như tay sai ấy nhỉ, khi cần thì reg một cái nick lên nhờ vả rồi lại còn:
    Thank anh bạn đã cho mình những tiếng cười miễn phí :)).
    sumako, Ngô Đăng TrườngNQD thích bài viết này.
  11. ninjacoi97

ninjacoi97 Thành viên cấp 1

phí thôi bạn ơi ai giờ làm free một cái logo theo y/c mà không phải mất gì :)) nếu bạn muốn mình sẽ giúp với ý tưởng của bạn chắc 100k thôi. rẻ tại mình còn là học sinh cấp 3 mà :)) Biết vậy đã
  12. Ngô Đăng Trường

Ngô Đăng Trường Thành viên cấp 1

có một số cá nhân ko nhận ra giá trị của một cái logo
  13. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

"Tôi làm nghệ thuật không có nghĩa là tôi làm nó miễn phí. (Giống như bạn) tôi cũng có những thứ cần chi trả cho cuộc sống. Nếu bạn hiểu được điều này xin cám ơn"
  14. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Trong thiết kế thì logo gần như là cái khó nhất đấy. Chả phải như ghép ảnh để troll nhau đâu. Nếu bạn làm 1 loạt logo rồi mang lên đây cho mọi người góp ý thì ok, còn làm dùm 1 cái logo thì khó ai giúp được, cùng lắm thì như cái logo của bạn #4 thôi.
  15. serious

serious Mới đăng kí

=)) làm xong rồi , thank all , ngoài bạn #4 thì ý tưởng của các bạn khác khá hay
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn