Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ Vả ] Mong anh chị giúp em phục hồi lại 2 bức ảnh này để làm ảnh thờ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Như Thiên Ý, 3/6/14.

Lượt xem: 2,305

1. Nguyễn Như Thiên Ý Mới đăng kí

Đây là 2 bức ảnh em muốn nhờ anh chị giúp, vì đây là tấm hình cuối cùng ông bà chụp chung nên em rất mong nó được phục hồi lại đàng hoàng để treo ạ ! Em xin cảm ơn và rất mong được anh chị giúp đỡ !

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/6/14
  2. sumako

sumako Thành viên cấp 2

góp ý với bạn chút là size ảnh bé quá ảnh này có người giúp thì cũng chỉ rửa được ảnh cỡ 8*12 thôi hơn thế thì nhìn chán lắm. bạn có thể đem ảnh scan rồi up lên thì mọi người dễ giúp hơn
    Nguyễn Như Thiên Ýhatay1712 thích bài viết này.
  3. Nguyễn Như Thiên Ý

Nguyễn Như Thiên Ý Mới đăng kí

Ảnh nó cũng chỉ có thể thôi sumako à, mình đã đem đi scan rồi, nhưng không thể thấy rõ hơn được. Mình cũng đã tập tành ngồi phục hồi lại, nhưng chả được bao nhiêu, nên mới vào đây mong được cao nhân giúp đỡ !
  4. GBlack9EX

GBlack9EX Thành viên cấp 1

Với ảnh này bạn không nên để watermask ! Scan rồi thì úp lên đi bạn nhé!
  5. Nguyễn Như Thiên Ý

Mình đã fix lại rồi, mong mọi người giúp đỡ cho mình !
  6. sumako

sumako Thành viên cấp 2

ảnh size bé quá chỉ giúp được vậy thôi với lại nét mặt mình ko tưởng tượng được nên cũng chịu nốt chờ các cao nhân khác làm tiếp
    Nguyễn Như Thiên Ýconmeohen thích bài viết này.
  7. Nguyễn Như Thiên Ý

Mình cám ơn sumako nhiều nhe ! :)
  8. Nguyễn Như Thiên Ý

không có ai giúp mình phục hồi ảnh rõ hơn được nữa à :(
  9. GBlack9EX

GBlack9EX Thành viên cấp 1

Thể loại này thuộc phức tạp rắc rối và tốn rất nhiều time.......Vì thế Mất phí sẽ khác ngay ý mà bạn!
    newstar94 thích bài viết này
  10. newstar94

newstar94 Thành viên cấp 1

Hình như dạo này các designer đang thất nghiệp hay sao ấy nhỉ? Đầy đủ thể loại tạo công ăn việc làm. Với ảnh ông bà như này bạn nên mang ra tiệm phục chế mất phí nó sẽ có tâm hơn đấy!
  11. forus228

forus228 Thành viên cấp 2

Ảnh này phục chế được nhưng mất time khá lâu 1 chút. Bạn đem ra tiệm cho lẹ có bao nhiêu đâu

Ủng hộ diễn đàn