Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Mong mọi người chỉnh sửa hộ em ca này

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Kenai, 18/9/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,177

1. Kenai Thành viên cấp 1

Tình hình là có người nhờ e sửa hộ cái ảnh, nhưng khổ nỗi ảnh chụp trong điều kiên thiếu sáng quá trầm trọng, chất lượng ảnh quá kém nói chung là rất... :(( mà e đã nhận lời người ta rồi ko làm ko đc .Vậy nên e post lên diễn đàn mong các cao nhân giúp em với. Và đây là e nó:

P/s: Mọi người muốn làm kiểu gì cũng được..blend.. manipulition..vv miễn sao cho ảnh thật long lanh là được (Tha hồ mà chọc ngoáy nhá ;;)) . Cảm ơn mọi người nhiều ^:)^

...
  2. Ono

Ono Thành viên cấp 2

Chụp lại cho nhanh bạn ơi :)) !
  3. Kenai

Kenai Thành viên cấp 1

Chụp lại thì còn nói làm gì nữa :|
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sự thật mất lòng nhưng với cái hình như thế này thì chẳng làm kiểu gì mà đẹp được! Để nguyên là đẹp nhất, bạn nên khuyên người bạn của mình như thế! Còn làm manip ák? Chẳng khác gì dìm hàng chủ pic!

Mình đang nghi cái topic này có vấn đề, "chọc ngoáy" là sao? nghĩa là tha hồ dìm hàng ák?
    Dzuy Phạm Designer thích bài viết này
  5. KhoaNgô

KhoaNgô Thành viên cấp 1

KO THỂ CỨU VÃN 8-}
  6. Kenai

Kenai Thành viên cấp 1

[quote="Phạm Hữu Dư, post: 35140, member: 1"
    Mình đang nghi cái topic này có vấn đề, "chọc ngoáy" là sao? nghĩa là tha hồ dìm hàng ák?[/quote]
    Cái ảnh này khó e mới nhờ mọi người giúp đỡ, có vần đề gì vậy :)? e giao toàn quyền cho các a sử lý rồi còn gì nữa, thích dìm hàng gì thì tùy tâm mọi người thôi ;))
    hoatongoc thích bài viết này
  7. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

này thì dìm :))
    fire_stork thích bài viết này
  8. dovuquocviet

dovuquocviet Thành viên cấp 2

chính bạn bảo làm kiểu gì cũng được nhé, cái mình làm nó nằm trong cái "v.v..."
  9. Yukio

Yukio Mới đăng kí

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn