Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Sửa ảnh kỉ yếu cho sinh động

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vinhhappi, 28/10/14.

Lượt xem: 2,802

1. vinhhappi Mới đăng kí

I8FT6Uq.jpg [​IMG] http://imgur.com/I8FT6Uq
    Xin chào tất cả các anh chị em trong forum, mùa kỉ yếu lại đến em năm nay là sinh viên năm cuối rồi nên cũng muốn lưu lại một chút kỉ niệm đẹp trong lúc vẫn còn sinh viên. Trả giấu gì ace em rất là xấu trai mà được mỗi cái ảnh này là đep nên mạo muội lên đây nhờ ace chỉnh sửa dùm để cho bức ảnh này thêm sinh động. Mọi người giúp em sửa dùm e rồi để chữ kí bên dưới cũng được, ảnh đẹp chắc em in ra treo đầu giường để ngắm mỗi ngày. Em xin cám ơn mọi người trong forum đã quan tâm đến topic của em nha! EM xin chân thành cảm ơn. :D

...
  2. 0ne

0ne Mới đăng kí

đây bạn
    vinhhappi thích bài viết này
  3. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

:)
    Kỷ yếu giống như hoàng hôn vậy, kết thúc để bước sang một ngày mới
    vinhhappi thích bài viết này
  4. vinhhappi

vinhhappi Mới đăng kí

Cám ơn 2 bạn đã quan tâm, 2 tấm đều rất đẹp nhưng mình muốn kiểu như mình đấm xuống đất mọi người bị hất tung lên í. :D
  5. Thatthien250

Thatthien250 Banned

mình ko rành về blend màu và sử lý ảnh nên mình chỉ góp ý nho nhỏ!
    nếu hình chụp tập thể đầy ý nghĩa này thì nên cho nó 1 màu tươi sáng để có thể nhìn toàn cảnh chứ ko nên cho tối như vậy.
    nếu ai đó làm được thì bạn đem đi in khổ lớn cỡ ảnh cưới, ép glassic (kính) rồi đóng dính tường phía sau có đèn là ok ! đảm bảo đi làm về bật đèn lên nhìn nó có khi bạn lại bật khóc đó chứ há há
  6. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

Kỷ niệm vui vẻ :)) ....

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn