Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Tạo LINE - DRAWING (ảnh màu sang kiểu vẽ tay) để tạo manual các chi tiết kỹ thuật

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hnamtu89, 28/3/13.

Lượt xem: 2,902

1. hnamtu89 Mới đăng kí

Mình đang cần tạo manual cho việc lắp đặt các chi tiết kỹ thuật, và đang mày mò hiệu ứng line-drawing nhưng mới vô nghề nên chưa rành. Ảnh của em chuyển rất mờ nên không dùng được. Nhờ các anh chị chuyển sang giúp em và nếu được thì chỉ cho em thủ thuật để lần sau tự làm. Em xin chân thành cảm ơn.

...
  2. hnamtu89

hnamtu89 Mới đăng kí

nhờ anh chị em giúp ạ, đang rối lắm rồi >.<
  3. hnamtu89

hnamtu89 Mới đăng kí

Sao không ai giúp mình cả vậy nè :'((, sếp ơi là sếp đừng dí em nữa ...
  4. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Kiểu vẽ tay là như nào .. vẽ chì á .. :-s Trình còi IQ thấp . Bạn nói mình éo hiểu tí nào...
    hnamtu89 thích bài viết này
  5. Thượng Trọng Nhân

Thượng Trọng Nhân Thành viên cấp 1

^^ em ga mo` qua'.nen hok hieu "manual" cua anh y' la` gi`?
    neu la ban ve lap dat chi tiet thi anh phari chup tu tren xuong, vuong goc' voi' mat bang. the moi chieu' len ban ve ki thuat duoc chu'.
    voi lai o day moi nguoi chu? yeu la dan do` hoa. it co dan ki thuat.
    nen de moi nguoi giup' duoc anh thi mo ta chi tiet. vi' du nhu thiet bi o tren do la gi` v.v.
    :D

dang lam file nen hok bat unikey ( de bi loi chuong trinh) dc anh chiu kho' doc nhe'
  6. Thượng Trọng Nhân

Thượng Trọng Nhân Thành viên cấp 1

quen trich dan de anh de biet co nguoi reply^^
  7. langtang

langtang Thành viên cấp 1

bạn dùng pentool đồ lại nét rồi bỏ cái hình gốc ra là được style line-drawing rồi
  8. hnamtu89

hnamtu89 Mới đăng kí

Cảm ơn mọi người, nhất là bạn langtang, mình dùng pentool đồ lại theo kiểu line drawing được rồi, giờ chỉ việc chờ sếp có chấp nhận hay k thôi. hihihi.
  9. hnamtu89

hnamtu89 Mới đăng kí

Cảm ơn mọi người, nhất là bạn langtang, mình dùng pentool đồ lại theo kiểu line drawing được rồi, giờ chỉ việc chờ sếp có chấp nhận hay k thôi. hihihi.
  10. hnamtu89

hnamtu89 Mới đăng kí

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn