Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Tô màu thêm hiệu ứng cho chữ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lyduyhieu, 7/12/13.

Lượt xem: 1,887

1. lyduyhieu Thành viên cấp 1

Mình có làm 1 cover như sau
    Nhưng mà thiếu ý tưởng về màu sắc quá, ai có thể tô màu, hoặc thêm chút hiệu ứng cho nó đỡ đơn điệu hộ mình với được không, cảm ơn mọi người nhiều

...
  2. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

nói thớt đừng buồn chớ em thấy không đẹp, font không phù hợp lắm :-/
  3. lyduyhieu

lyduyhieu Thành viên cấp 1

Ừm, mình đăng lên lấy ý kiến mà, bạn cứ thoải mái góp ý, chắc font ở chữ vườn công nghệ chưa phù họp nhỉ, cái Techgadren mình thấy cũng tàm tạm rồi
  4. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

lyduyhieu mình nghĩ nên chọn những font san serif có ít nét như Antipasto. với cách sắp xếp chữ mình thấy cũng chưa hợp lý, ý kiến cá nhân nhá
  5. manh_nvm

manh_nvm Thành viên cấp 2

Bạn up file thiết kế ( Ai, cdr,psd..) lên đây mọi người tùy biến cho tiện
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

bạn chọn font gì giản tiện thôi, bỏ cái nét vòng cung đi, càng đơn giản thoáng đãng càng đẹp bạn ạ, Mà thêm màu cho text đi
  7. mktg_hostvn

mktg_hostvn Banned

Mình không biết là chủ ý của bạn hay j nhưng mình thấy chữ Gadren hình như phải là garden chứ nhỉ :(

Ủng hộ diễn đàn