Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả vẽ] các men giúp mình vẽ chibi bức này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kelbin, 11/8/12.

Lượt xem: 2,613

1. kelbin Mới đăng kí

Vì đã sắp tới sinh nhật nhỏ em ruột của mình vì vậy mình tính vẽ chichi tặng nhỏ nhưng khổ nổi là mình ko pít vẽ chichi vì vậy mình nhờ mấy bạn vẽ giùm mình nha hihi [mình tk nhìu nha]
    Đây là ảnh: [​IMG]
    Hihi nhờ các bạn vẽ giùm mìh hihi sau đây mình xin cảm ơn các bạn 1 lần nữa

...
  2. kelbin

kelbin Mới đăng kí

bac nao giup e vs con` 5 nga`y nua lak toi sn e cua e oy
  3. Chíp Siêu Nhân

Chíp Siêu Nhân Thành viên cấp 1

nói chung là bác tự học lấy mà vẽ ậ :-s còn nếu mún vẽ hộ thì sang các thớt cũa các pro nhờ chứ post thế này người ta lại bảo bạn nhờ vẽ hộ rồi đi ba hoa hay gì đấy thì... :-ss gạch ăn ko hết
  4. kelbin

kelbin Mới đăng kí

Mình chỉ cần bản phát họa thui àk hixhix tại sắp tới sn nhỏ em nên..........
  5. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

- Chibi chứ không phải chichi bạn nhé :)

-

Bạn sửa lại hộ mình :) viết Tiếng Việt có dấu nhé

-Mình thấy là vẽ tặng thì nên tự vẽ sẽ có ý nghĩa hơn. Bạn thấy khó khăn phần nào cứ up lên đây mọi người sẽ giải đáp.

Ủng hộ diễn đàn