Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Vẽ lại hình ảnh !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi manhhai02, 26/2/15.

Lượt xem: 1,906

1. manhhai02 Mới đăng kí

Đầu tiên e xin chào các anh/chị tại VD.net . Em muốn nhờ a/c 1 việc như sau . Chả là e có 2 cái hình như ở dưới nhưng đc em vẽ hoàn toàn = paint nên nó bị xấu và răng cưa . Em muốn nhờ vả anh/chị vẽ lại cho e = photoshop cả 2 hình cho mượt . Em muốn xin luôn anh/chị cả file ảnh PNG và cả file PTS .PSD .
    Em xin cảm ơn mọi người :D

...
  2. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Tự làm bằng cái này đi nha em: http://www.autotracer.org/

Ở nhà em có photoshop ko? Em convert qua pdf rồi mở file pdf ra bằng photoshop, chọn size cần thiết rồi save lại PNG hay JPG hay gì gì cũng dc
  3. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

đúng rồi, như vậy ko cần thiết fải tốn thời gian . Chuẩn men .
  4. richardnguyen

richardnguyen Thành viên cấp 1

Bạn bỏ vô NeatImage chỉnh sửa lại vài thông số rồi save lại là được.
  5. Song yen

Song yen Thành viên cấp 1

Làm logo ai lại làm bằng PSD, làm bằng Illustrator hay hơn nhiều lại có thể post ra bất cứ kích cỡ nào. Nói chung là port qua PSD cũng dễ.

Hình của bạn đây ^.^

Fshare: https://www.fshare.vn/file/EC9ZYLSVQSJZ

Hình JPG
  6. manhhai02

manhhai02 Mới đăng kí

hic tại e k am hiểu cái nè lắm nên cũng tưởng vẽ lại qua PTS cũng đc dù sao cũng cám ơn mọi người đã giúp đỡ .
    Một lần nữa xin cám ơn Sông Yên và mọi người tại VS.net :D
  7. Chi_Hieu

Chi_Hieu Thành viên cấp 1

cái này em down photoshop vê mò mẵm tí là ra ngay

Ủng hộ diễn đàn