Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vẽ giúp 1 background

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi l7l7l7fayl7l7l7, 8/4/14.

Lượt xem: 2,716

1. l7l7l7fayl7l7l7 Mới đăng kí

đây là avatar facebook của mình,bác nào rảnh rỗi có thể vẽ giúp em 1 background làm cover được không ạ,sao cho khi set cover thỳ nó với avatar ghép lại thành 1 bức ảnh hoàn thiện ý ạ...

đại loại là cảnh đêm mưa với bức tường,v.v...

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Vãi cả nhờ vả 8-}
  3. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

phong cách nhờ vả của bác hay thật :D
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Hòa nhasp vào 1 hình, hok phải là hok dc, Facebook của mình, cũng đã hòa nhập 3 hình thành 1 hình luôn, ha ha ! bạn vào xem kế tí xíu, rất là đặc sắc, chỉ có Timeline mới nhìn ra dc toàn cảnh ! :))

Phải chụp màn hình thật tế của Facebook cua ban, sẽ làm dc.

Facebook của mình đây :

tranvan muon

https://www.facebook.com/tranvan.muon?ref=tn_tnmn
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/4/14
  5. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

tranvan.muon nhưng khi anh comment thì cái ô avatar người nhìn sẽ khó hiểu á anh :D
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. l7l7l7fayl7l7l7

l7l7l7fayl7l7l7 Mới đăng kí

Ý mình là giống của bác tranvan.muon ấy,nhưng đấy là từ ảnh gốc lớn rồi cắt ra,còn đây là từ ảnh bé vẽ cho nó thành lớn XD...
    các bác thông cảm em mới có lớp 9 lại học chuyên toán nên giốt văn,em có ý tưởng nhưng không sao diễn đạt thành lời =))...
  7. l7l7l7fayl7l7l7

l7l7l7fayl7l7l7 Mới đăng kí

còn đây là wall nhà em
    bác hiểu chưa XD...
    em chưa đủ 20 bài viết nên chưa up ảnh được,các bác vào wall faceboọk nhà em nhá,gõ phây búc chấm com gạch chéo ''vims2yen.forever'' en tơ nhé XD...

Ủng hộ diễn đàn