Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những tác phẩm cực kỳ dễ thương về chủ đề tình bạn của Cindy de Sousa

Chủ đề thuộc danh mục 'Giới thiệu tác phẩm Photoshop ấn tượng' được đăng bởi b0yHN_96, 21/6/13.

Lượt xem: 4,491

1. b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Trẻ em luôn có những sự tưởng tượng rất phong phú. Khi bạn còn là trẻ con, bạn có thể mơ ước có một người bạn thân dễ thương nhất. Dù trai hay gái, ai cũng đã từng có những con thú nhồi bông. Vậy nếu những con thú nhồi bông ấy trở thành thật thì sao? Trong bài viết này, chúng ta sẽ nhìn vào những tác phẩm của Cindy de Sousa. Những tác phẩm của Cindy được thể hiện qua những đôi mắt long lanh, những sinh vật dễ thương mà hầu hết trẻ em đều rất thích gọi chúng là những người bạn thân nhất của mình.

...
  2. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Mình đang muốn đc như vậy :-L [​IMG]
    Võ Duy Kường thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Like con Vịt Đực :))
    b0yHN_96 thích bài viết này
  4. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này