Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Noob...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Takaki, 9/7/14.

Lượt xem: 2,933

1. Takaki Thành viên cấp 1

Em biết diễn đàn lâu rồi nhưng không tạo nick, vô nhìn thôi, bây giờ tạo nick nhận gạch để tiến bộ hơn, em nhận gạch xây nhà cũng quen rồi nên hông thấy đau lắm, mà mỗi lần như thế thấy mình bớt ngu hơn một tý :D . Về tuổi đời thì em không nhỏ nhưng cũng chả lớn bằng ai, về tuổi nghề thì 3-4 tháng nữa là được một năm rồi :D
    Trước giờ em toàn làm stock A/M thôi vì nó dễ, nhưng sẽ làm thêm nhiều nhiều stock real nữa. Em des khá là tạp và linh tinh, nào là wallpapers, signs, avas, icons, covers, des chỉ để nhìn, des vì stock đẹp, blah blah...
    Tone màu ruột của em là hường và xanh, mấy màu đỏ đỏ làm không đẹp một chút nào luôn :))
    Dạo này (thật ra là hôm nay) em bị thích cái style của chị này => forum.vietdesigner.net/threads/minipasts-gal-cover-timeline-facebooks.8049/ nên em bắt chước làm theo (chưa xin phép) ạ :'(
    À mà noob theo em đơn giản chỉ là "gà" thôi nhé, tuy em biết nó còn có nhiều ý nghĩa nữa :3

Đây là bức cực đầu tiên mà em làm

Điểm chung của tất cả là text nhảm và text xấu

Cám ơn mọi người đã chịu khó scroll chuột để đọc đến câu này ạ :'(
    Tuy không liên quan nhưng hóng forum có BBcode mới :3

...

Ủng hộ diễn đàn