Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

ƠHCM} Học thiết kế ở đâu là tốt nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi milanor1409, 6/3/15.

Lượt xem: 1,724

1. milanor1409 Mới đăng kí

Em mới chân ướt chân ráo vào ngành này, em muốn học thiết kế đồ họa để xin việc làm. Mọi người tư vấn cho em chỗ học nào ở HCM tốt nhất và cần bằng như thế nào để đi xin việc. Em cũng muốn làm freelancer để kiếm thêm nhưng chưa biết đăng ký thẻ thanh toán nào là tốt, có người nói Paypal tốt, có người nói Paypal hay lừa đảo, mọi người cho em lời khuyên đi ạ :)

...
  2. minhtuchou

minhtuchou Thành viên cấp 1

Graphic designer được tuyển dụng chủ yếu dựa trên portfolio của bạn, chứ ngta ko quan trọng học ở đâu bằng cấp gì. Ý kiến cá nhân mình thấy học ở đâu cũng dc, trường lớp chỉ dạy mình cơ bản thôi, kỹ năng bạn phải tự mày mò thêm.
  3. Ceecee

Ceecee Mới đăng kí

bạn có thể tham khảo ADC academy, mình cũng đag tìm hiểu và tính học ở đó

Ủng hộ diễn đàn