Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ôn lại 1 chút máy Film chứ nhỉ ( Street Life )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Đinh Tiến tùng, 3/8/13.

Lượt xem: 3,494

1. Đinh Tiến tùng Thành viên cấp 1

Đây là 1 số pic chụp bằng Canon FTQL. 35-70 Uxi200
    Còn mấy tấm này thì DSRL thôi. Cũng Streetlive

...
    nhtra, Lê Quốc Minh, pkcdance8 người khác thích bài viết này.
  2. Đinh Tiến tùng

Đinh Tiến tùng Thành viên cấp 1

Adim ơi em post nhầm mục rồi @@!. có thể chuyển em sang mục photography đc k . Sr and thanks AD .!
  3. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Hơi hấp diêm băng thông nhưng bộ ảnh rất ấn tượng ;;)
  4. huck23

huck23 Mới đăng kí

bác chụp bằng phim gì vậy ạ?
    mấy tấm đầu hạt hạt, có phải phim kodak đúng ko ^^
  5. Đinh Tiến tùng

huck23 : Film uxi200 hết date :)). bạn ạ
  6. Cubb

Cubb Thành viên cấp 1

màu film đúng là chất
  7. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

mấy tấm đầu của DSLR có vẻ ko nét bằng mấy tấm phim. vẫn thích nhất bức cuối phơi sáng
  8. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

9. Hoàng Anh Tuấn

Hoàng Anh Tuấn Thành viên cấp 1

Huế bây giờ tìm chỗ mua film đã khó, còn tráng rọi ảnh thì tuyệt chủng hoàn toàn. Giờ lâu lâu lấy máy ra bấm vài cái để được nghe tiếng màng chập... lau lau chùi chùi, sạc hút ẩm rồi cất cùng 2 em lens mf... Nhớ cảm giác này quá...
  10. hactyhon

ifyouloveme: thấy cây cầu, ánh đèn và mặt nước như mặt gương, cái này chắc là phơi sáng rầu
  11. Đinh Tiến tùng

Dạ bác hactyhon cả bác ifyouloveme bức đầu tiên của DSRL thì k phải phơi đâu. em để tốc chậm nên nó ra thế đó, còn bức cuối là cầu long biên phơi 30s nhé. :)
  12. Đinh Tiến tùng

Hoàng Anh Tuấn : ở HN vẫn còn vài tiệm tráng rọi nên vẫn cầm đc máy chạy quanh quanh đi chụp. Bác đợi khi nào nhiều nhiều thì mang đi tráng 1 thể. đợi rửa ảnh cũng là cái thú của máy film mà :D
    Hoàng Anh Tuấn thích bài viết này
  13. hactyhon

Mình ghi là :mấy tấm đầu của DSLR có vẻ ko nét bằng mấy tấm phim. vẫn thích nhất bức cuối phơi sáng.

Ý mình là cái bức cuối cầu Long Biên í, dù sao thì hình,màu cũng rất đẹp.
  14. Đinh Tiến tùng

@hactylon: sr mình hiểu sai :)) nhưng dù sao thì cũng cảm ơn. vẫn còn phải học nhiều :)
  15. Hoàng Anh Tuấn

Hoàng Anh Tuấn Thành viên cấp 1

Đinh Tiến tùng : Mình cũng đang tìm thêm anh em chơi film, mong Huế gầy dựng đc môn nghệ thuật này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn