Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Personal Portfolio

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Hien Le, 17/5/14.

Lượt xem: 3,167

1. Hien Le Thành viên cấp 2

Đây là cái portfolio của mình, trong quá trình làm vẫn chưa thể hiện hết đc ý tưởng, nhưng cũng phải nộp bài vì hết deadline :( Hơi tiếc nhưng vì cái tật đổi phương án gần đến hết deadline của mình nên đành chịu. Các bạn cứ cho ý kiến thoải mái để mình rút kinh nghiệm và sửa tiếp. Cám ơn mọi người !

...
    b0yHN_96NhitYeuVietNam thích bài viết này.
  2. benhudie

benhudie Thành viên cấp 1

photography mới đúng hỉ :3
    NhitYeuVietNam thích bài viết này
  3. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Mấy cái icon thì flat mà lại có blur shadow là thế nào, sao ko làm flat long shadow (shadow dạng phẳng luôn ấy) mà làm blur shadow thế bạn. :-s
    Hoàng Đức SơnHien Le thích bài viết này.
  4. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Konoko mình ko có ý định làm flat. Mà cũng ko có quy định blur shadow hoặc flat long shadow cho style flat đâu. Mình đi theo phong cách của riêng mình.
    Dù sao cũng cám ơn bạn đã góp ý, mình sẽ suy nghĩ về cái hướng flat hoàn toàn :)
  5. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

benhudie :) thank you bạn. Chắc mình nhầm trong lúc bấn loạn :D
  6. NhitYeuVietNam

NhitYeuVietNam Thành viên cấp 1

đẹp đóa bạn(*) cơ mà Illustration chứ ha?
    với cả đây chỉ là ảnh thui hả ấy, nếu ảnh ko thì là resume thui còn nếu đã là portfoilo thì chia sẻ link đến web đi, cho anh em coi đặng học hỏi nhé :)
    ví dụ như portfolio của tui là dạng blog nè: http://linhduongbyuhva.blogspot.com/
    Hien Le thích bài viết này
  7. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

8. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Ganh tị vãi :( portfolio bạn nào cũng biết gần Full bộ Adobe :( mình biết mỗi PTS :(
    NguyenHuuHuy13 thích bài viết này
  9. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

iViperious Biết thì biết hết đó nhưng chỉ có 1 cái gọi là quen xài nhất. Mình thì xài Ai nhiều.
  10. iViperious

Người ta sẽ đánh giá theo level nhé các bạn :) không rành or sử dụng không được như trong CV dễ bị hành tỏi bất ngờ lắm :3 - mình thấy CV này cái nào cũng >= 70% :)) nếu quả thật là thế thì bá đạo ;)
  11. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Chuyện nhỏ bác iViperious Có sao nói vậy à bác khỏi lo. Muốn test kiểu gì em chiều hết.
  12. iViperious

người ta không test xem bạn dùng được thành thạo bao nhiêu công cụ người ta test bạn có thể làm được gì từ các thứ đó :) Portfolio của bạn thật sự chưa có ấn tượng gì mấy , sản phẩm cũng vậy :) nên tập trung trau chuốt và sáng tạo hơn thì sẽ tốt hơn !
    NguyenHuuHuy13 thích bài viết này
  13. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Uhm, cám ơn bác iViperious nha. Mình làm để nhờ mọi ng góp ý thôi. Bác nói lòng vòng cuối cùng cái cần nghe nhất mới thấy đc :)
  14. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Cám ơn thuanuh, nếu hiểu 30% thì mình rớt bà nó trong trường rồi. Cám ơn bạn quan tâm.
  15. iViperious

bạn nghe người khác góp ý mà thấy khó chịu thì up bài lên đay làm đéo gì để mà phải đưa cả ông bà lên đây !? trình thì chưa đâu vào đâu bảo thủ thế bao giờ khá được ?
  16. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Ồ, bác nói quá cho mình rồi iViperious. Mình thấy mình nói rất bình thường, chỉ đi thẳng vào vấn đề thôi, còn bác thấy nói ko đc thì cũng đừng phun châu nhả ngọc nha. Muốn nói cho người ta nghe lọt tai cũng nên học cách dùng từ :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn