Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phần 2 - Chuyện tình đôi nút chai by KenZo

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi KenZo502, 23/4/14.

Lượt xem: 2,393

1. KenZo502 Thành viên cấp 1

< tiếp theo của phần 1 http://forum.vietdesigner.net/threads/chuyen-tinh-doi-nut-chai-by-kenzo.53350/>
    Các bác bật bài mới của Tuấn Hưng lên và xem hình nhé :3

Lần này, anh đưa em đến một nơi, chỉ có anh và em...
    Này em!
    Hãy để anh nắm tay em thật chặt nhé…

Để em biết anh vẫn yêu em và không muốn vuột mất em ra khỏi cuộc đời anh. Và để em biết em đã thuộc về anh, đã được anh níu giữ và ôm ấp trong tim.

Anh sẽ nắm tay em chặt ...để em không bị gió cuốn đi, không bị sóng xô ra ngoài xa mãi, và mãi mãi ở bên anh…
    [​IMG]Chuyện tình nút trai P2 -1 by _KenZo1502_, on Flickr

Nắm tay anh chặt nhé…

Để khi những giọt nước mắt em rơi thì trái tim em vẫn cảm thấy ấm áp vì có anh bên cạnh, hơi ấm từ bàn tay anh nhắc em nhớ rằng em không bao giờ phải chống chọi một mình trong cơn bão.Nắm tay anh thật chặt, và mỗi khi em càn, a sẽ luôn ở bên nâng đỡ em dậy khi một chút chới với làm em mất thăng bằng và vấp ngã trong cuộc sống
    [​IMG]Chuyện tình nút trai P2 -2 by _KenZo1502_, on Flickr

Nắm tay anh thật chặt nhé…

Để anh có thể bước cùng em qua mọi nẻo đường, để anh dắt em chạy trên những cánh đồng lộng gió. Giữa cuộc sống bộn bề lo toan, giữa hàng vạn người xa lạ, khó khăn lắm mới có thể gặp được nhau. Vậy thì nắm tay anh chặt nhé, Để ta không lạc mất nhau giữa đường phố xô bồ. Tình yêu không phải một cuộc chiến vì vậy sẽ chẳng có người thằng kẻ thua, tình yêu giống như một cuộc hành trình mà chẳng ai có thể biết trước chuyện gì sẽ đến trên mỗi chặng đường ta qua, vậy thì hãy nắm tay em chặt nhé Để ta mãi đi chung một con đường…
    [​IMG]Chuyện tình nút trai P2 -3 by _KenZo1502_, on Flickr
    Nắm tay anh thật chặt nhé…

Để khi em cảm thấy mệt mỏi, em có thể gục đầu vào vai anh ngủ thật sâu và thật lâu, để em cảm thấy bình yên vì đã tìm được một bến đỗ cho riêng mình. Nắm tay anh chặt, để khi nhắm mắt thì trong giấc mơ em vẫn có thể nhìn thấy anh…
    Vậy em à

Nếu đã lỡ buông tay anh ra, thì hãy nắm tay anh thật chặt hơn trước nhé…
    [​IMG]Chuyện tình nút trai P2 -4 by _KenZo1502_, on Flickr
    Anh biết rằng một ngày nào đó ko xa đâu em và chúng ta sẽ nắm thật chặt tay nhau cùng sánh bước trên con đường, con đường mang tên hạnh phúc ...........:)

Đôi lúc cứ ngỡ rằng trái đất này thật nhỏ bé nhưng thật sự ta đã sai... Chỉ cần ta quay lưng bước đi chốc lát thôi, khi ngoảnh mặt lại ta đã thật sự lạc mất nhau...Vậy thì, hãy nắm chặt tay anh, em nhé :D

P/s: tư liệu chém gió biến tấu sưu tầm từ google. Mời các bác xem ảnh
    =>> Tặng cho các bác FA ảnh này nếu giống em
    Buồn chán cô đơn
    [​IMG]buon chan co don by _KenZo1502_, on Flickr

Chúc mọi người luôn may mắn và gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống này :v
    Ký tên: KenZo1502
    Channel Youtube của Kenzo nhé: Mọi người xem clip vui like và Subscribe cho mình nha :D

https://www.youtube.com/channel/UCzHUBaeg4ROOJAxUTIw9kJw?sub_confirmation=1

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/4/14
    bad1223, Ruby Queen, Phạm Hữu Dư2 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Đức

Phạm Đức Mới đăng kí

Like cho ý tưởng của bạn
  3. KenZo502

KenZo502 Thành viên cấp 1

cám ơn bạn nhiều nha :D

Ủng hộ diễn đàn