Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim ngắn dùng nhiều kỹ xảo đầu tay, mong được anh chị em góp ý :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi AHUYENFX, 24/8/14.

Lượt xem: 3,340

1. AHUYENFX Thành viên cấp 2

Phim mình làm để test kỹ xảo thôi, ý tưởng nhất thời xong mình quay luôn chứ củng chẳng có lên kế hoạch gì, không đầu tư về mặt tiền kỳ nên thiếu sót và không ưng ý vài cảnh.Hậu kì được làm trong 3 ngày.Các bạn chém nhẹ tay thôi :) phim tự sướng đầu tay mà :3

...
    Bi19895, photottdung67, taulachuoi1568 người khác thích bài viết này.
  2. ds.thongkaka

ds.thongkaka Thành viên cấp 1

:like: tuyệt đấy bạn
    AHUYENFX thích bài viết này
  3. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

cảm ơn bạn :)
  4. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Hay ...
  5. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Hay quá, VFX nhìn đã ghê. Bạn còn làm phim ngắn tiếp ko, cho mình đóng chung với :)
  6. AHUYENFX

hihi phải tìm idea nữa
    Công dân lương thiện thích bài viết này
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Đang ảo, đến đoạn mở thư thấy mặt troll hơi tụt cảm xúc :(
    Đoạn ghép nhà ghép cây bạn tách người kiểu gì, không roto từng frame :-s
  8. AHUYENFX

Người thì roto chứ bạn, còn cây thì màu nó khác so với cảnh vật nên mình chỉnh matte trắng đen vẫn ổn :D
    vsea thích bài viết này
  9. AHUYENFX

Cần góp ý thêm.
  10. Công dân lương thiện

Bạn lập team làm phim ngắn đi. NẾu bạn dẫn team phát triển, sau này nhận dự án về làm. Làm quảng cáo hay clip ca nhạc kiếm tiền ;) (Cho mình xin 1 slot luôn :D )
  11. AHUYENFX

Củng có ý định mà sợ mỗi người mỗi tính ko hợp nhau, mình thích là mình làm à.Còn có team có khi ý tưởng bị vùi dập :P Tìm 1 team khó lắm.
  12. Công dân lương thiện

Team đông thì sợ, Chứ vài ba người thì ko sao đâu :)) Hợp ý nhau thì trước khi build team có thể cafe trò chuyện về idea, cộng việc. Hợp nhau thì tới lun, còn hk thì "chia tay sớm bớt đau khổ" :D
    Dù sao có người cùng làm nó cũng vui hơn và đỡ vất vả hơn :) Bạn ở Sài Gòn hay ở tỉnh?
  13. AHUYENFX

hì hì để từ từ tính :3
  14. hopthucuaduc

hopthucuaduc Thành viên cấp 2

Tuyệt quá! Cơ mà mình thấy bạn hơi lạm dụng kỹ xảo nên nhìn có vẻ ảo ảo cũng không huyền bí cho lắm. Nhưng đẹp! :*
  15. AHUYENFX

phim mình là phim show kỹ xảo mà bạn, vì kênh youtube của mình là kênh chuyên kỹ xảo, có hưởng dẫn nữa.Ngày chuyển sang đêm nên hơi ảo thôi.Bạn ơn bạn cho ý kiến nha.
  16. pdnceo

pdnceo Thành viên cấp 1

sản phầm rất hay..hình như bạn trong clip đã từng đóng clip khác nhỉ..thấy quen quen
  17. AHUYENFX

Mình củng có đóng vài clip linh tinh bạn hihi
  18. hiệpds

hiệpds Mới đăng kí

bác ơi hướng dẫn cho em với, hichic, em muốn làm
  19. Sát Thủ Ánh Trăng

Sát Thủ Ánh Trăng Mới đăng kí

20. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn