Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop CC 2015 Việt hóa Full

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi sjcbank, 18/2/16.

Lượt xem: 156,528

1. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Được bạn à, nhưng sẽ còn nhiều chỗ english nhé, muốn có file .dat full từ cs2-cs3-cs4-cs5-cs6-CC... phải thêm strings cần Việt hóa của các phiên bản đó vào. :)
  2. Truong Max

Truong Max Thành viên cấp 1

dù sao thì vẫn ủng hộ sự tâm huyết của bác
  3. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Mỗi người 1 ý kiến, tui ko gây war, tui cũng ko hề chê sản phẩm của tác giả, cớ sao lại có quyền đuổi tui đi chổ khác, hờ B-)
    Nếu muốn đuổi thì cùng đuổi những bạn có ý kiến rằng
    Các bạn newbie dùng việt hóa xong đến khi đọc tut từ những kênh chia sẻ quốc tế lại ko biết mò thế nào ý - Ha.Viet
    Nói xài cho người mới , chứ người mới xài VH càng chết dần chết mòn ... mới làm quen cũng nên làm trên giao diện tiếng anh , những tut hướng dẫn hay đi học gì cũng toàn sài "tiếng bản địa" của Photoshop , chứ ko ai xài tiếng việt !!!

Cái này nói chính xác là danh cho người xài lâu - nhacck4
    - Người ta chê là việc của người ta. Ai cấm đâu - Dù , câu thím Dù thì ko hiểu nghĩa là như nào nhỉ :3
    À mà còn thở và ăn là để sống nhé :))
  4. bian4l

bian4l Thành viên cấp 1

Vothien12345 thì cháu biết. Thời Symbian còn thịnh hành, cháu cũng hay vọc vạch lắm ạ. hehe. Cảm ơn tâm huyết của chú, chúc chú luôn vui khỏe!
  5. nguyen thi thu hang

nguyen thi thu hang Thành viên cấp 2

TTL thở và ăn=chém gió:::^^::::::^^::::::^^:::
  6. nhoc_killer

nhoc_killer Mới đăng kí

7. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Cả 5 Link đều ok nhé! Dùng PC mà tải về:)
  8. nguyenvanthinh111295

nguyenvanthinh111295 Mới đăng kí

tks a, very good , mình đag băt đầu tập tành
  9. Dracula.KSS

Dracula.KSS Thành viên cấp 1

rất hợp với newbie thím à,dù sao thì thanks công lao vất vả 2 tháng của thớt..nhiều ng còn ngại dùng pts vì toàn tiếng anh thì nay ng ta dễ tiếp cận với nó hơn
  10. Huỳnh Văn Nhiều

Huỳnh Văn Nhiều Mới đăng kí

Bạn ơi sao mình share FB rồi vẫn không thấy link
  11. tranbang9624

tranbang9624 Mới đăng kí

bản việt hoá của bác rất hay , rất thuận tiện cho người mới học , người kém ngoại ngữ và cho những người muốn mở rộng sử dụng các chức năng của phần mềm ! thank bác !!!!
  12. tieulong19

tieulong19 Mới đăng kí

Thanks thớt nhiều nhé ... nhờ thớt mà mấy đứa mù tiếng anh như mình mới sử dụng được hết tính năng của PTS ... ^^
  13. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Sẽ update từ từ cho các bạn, còn nhiều chỗ cần phải biên tập lại:)
  14. thachminhtri_9999

thachminhtri_9999 Mới đăng kí

Chào bạn :) hình như link PTS CC 2015 việt hóa của Google bạn up lên bị giới hạn rồi. Bác có thể giúp em up lên link fshare được không ạ ? em cảm ơn.
  15. Tri Hiệp

Tri Hiệp Mới đăng kí

16. truyenmoi.vn

truyenmoi.vn Mới đăng kí

Các TUT bằng Tiếng Anh mà dùng bản Việt hóa thì thật sự hơi khó dùng, cảm ơn bạn vì tinh thần chia sẻ!.
  17. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Gửi các bạn chuyên bán gạch đá:
    Các bạn đừng thần thánh PT quá mức như vậy! Thời gian các bạn lên đây ném đá, tôi có thể làm được 3 cái Video hướng dẫn như thế này! Thật phản cảm khi các bạn cứ xào đi xào lại câu: TUT là english, nực cười... Quan trọng các bạn có muốn chia sẻ hay không thôi. :)Thân

18. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

Rất đỗi khâm phục bạn. Riêng mình thấy bản VI này rất hợp với các bạn mới mò .
    Mỗi người mỗi ý kiến :) Đừng Làm Nhau Bối Rối Nữa
  19. sjcbank

sjcbank Mới đăng kí

Update fix ngày 01/03/2016
    Do không cho edit tại bài 1 nên các bạn vào đây để down
    tinhte.vn/threads/chia-se-photoshop-cc-2015-viet-hoa-day-du.2551973/
  20. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

tôi nghĩ đối tượng mà bản việt hóa này nhắm tới chính xác là những người đã quen xài pts, biết các công cụ cơ bản hết rồi nhưng việc đào sâu công cụ còn hạn chế, và bản việt hóa này giúp họ thấy và thực hành nó dễ hơn, từ đó khi sang bản tiếng anh cũng sẽ làm được vì vị trí nó cũng như nhau thôi.
    Còn người mới học ko biết gì thì mình ko khuyến khích xài vì khó nhảy qua bản tiếng anh hơn.

Ủng hộ diễn đàn