Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phục hồi ảnh cũ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi phuoctai65, 26/3/15.

Lượt xem: 2,176

1. phuoctai65 Thành viên cấp 1

Người nhà có nhờ mình làm lại tấm ảnh mà mình chỉ chuyên bên xử lý file in thôi :( , giờ muốn in lên khổ 40 x 60, đã ra tiệm chụp hình làm mà ko dc như ý, mong bạn nào cao tay làm giúp, mình gửi it tiền cafe 100k-200k hen.
    Trong khu vực gần quận Tân Phú thì mình qua gửi tiền trực tiếp hoặc card điện thoại.
    Email của mình: phuoctai65@gmail.com
    SDT: 094 789 6543

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Chụp full tấm hoặc scan lại đi rồi làm cho.
  3. phuoctai65

phuoctai65 Thành viên cấp 1

_ _" để tối mình về kiếm lại hình này xem còn không đã >"<
  4. phuoctai65

dabeomoon bạn cho cái mail rồi mình gửi hình qua nha, ko biết sao giờ chèn hình ko dc >"<
  5. dabeomoon

6. phuoctai65

>"< ảnh chân dung, bạn làm nhìn kì quá, 2 lần người nhà mình ra tiệm làm thì giống ảnh thờ quá nên ko nhận mất phí 1 lần 50k vì ko nhận file >"<
    Mong 1 bạn có thể giúp mình hoàn chỉnh tí, nhìn có vẻ thật, chứ brush tô màu như vậy thì với khả năng 2 năm design bên in ấn của mình vẫn làm dc ạ _ _" Tại mình chỉ chuyên làm Corel và AI, còn PS chì biết sử lý cơ bản, ko chuyên :(
    dabeomoon cảm ơn bạn nhé, bạn cho sdt mình gửi card 20k thay ly cafe hen.
    Ps. Bạn nào giúp dc cho mình cái mail mình send hình qua, hình thức gd như trên bài viết, cảm ơn nhiều!
  7. dabeomoon

phuoctai65 vậy ra không cần nữa đây, nếu muốn làm tốt thì nguyên liệu tốt nhé bạn.Mình chỉ lấy cái hình chụp bằng điện thoại nhiễu noise tè le kia nghịch tí, nếu bạn không có hứng thì thôi khỏi.
    Nếu bạn nói bạn có kinh nghiệm 2 năm rồi thì chi bằng tự làm lấy nhé. Mình vẽ giúp một số người trên diễn đàn này đôi khi chỉ vì giao lưu, gặp nhau mời ly cafe.
    Cho nên ở trên mình hoàn toàn không quan tâm vấn đề giá thành, vì chủ tâm là không lấy. Chẳng qua nhìn tấm hình có hứng thì làm chơi thôi.
    Bye bạn!
  8. phuoctai65

dabeomoon mình nhờ làm cẩn thận mờ, tại trình PS của mình kém nên mới lên đây nhờ >"<
    Xin lỗi đã làm phiền bạn hen.
    Rất mong có cao nhân giúp tí :(
    Bạn nào nhận làm cho mình cái mail mình send hình qua nha.
  9. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

phuoctai65 thích bài viết này
  10. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

phuoctai65 thích bài viết này
  11. phuoctai65

Trandinhkhiem cảm ơn bạn làm giúp nhưng nhìn nó kì kì sao á, hihi
    andyleca bạn cho mình xin cái email, mình có 1 tấm hình full khổ, bạn có thể giúp mình được không? làm thiệt chắc phải ok hơn hen ^^
  12. nguyenlinh2015

nguyenlinh2015 Thành viên cấp 1

bác mình đi bộ đội cũng có 1 ảnh bị mờ .. k rõ mặt nữa . mình cũng đang muốn đi phục hồi ảnh lại . tiện trên đây có bác nào làm đc k ạ ..
  13. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Cảm ơn bạn phuoctai65 chiếu cố! Mình ở nước ngoài hiện rất bận rộn với công việc,mình cũng rất ít thời gian rãnh, vào diễn đàn lượng cho vui,trong lúc rãnh trong thời gian ít ỏi,thấy hình bạn nhờ nên ngứa tay phá chơi thôi,chứ còn làm thiệt thì ...mình nhường cho các bạn khác,vì mình bên này rất bận rộn, cảm ơn bạn đã quan tâm.
  14. phuoctai65

bùn thiệt chớ :( có cao nhân nào giúp mình k nhỉ >"<
  15. phuoctai65

Mod nào đi ngang đóng dùm em cái topic này nhé >"<
    buồn ghê luôn
  16. cao ha

cao ha Mới đăng kí

bạn để mình gởi mail qua cho mình đi mail mình . tamcao696@gmail.com hoặc phon 0908776219 không đẹp không nhận tiền

Ủng hộ diễn đàn