Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phương thức Gradient.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi khai.vcu, 10/9/15.

Lượt xem: 1,765

1. khai.vcu Thành viên cấp 1

Mình có cái ảnh nền như file đính kèm. Ko biết làm thê nào để có được gradient như vậy??? Ai chỉ giúp được hem?
    Tiện thể bạn nào có nguồn cái ảnh quả cacao và viên kẹo chocolate thì share cho anh em với. thank rất nhiều!

...
  2. pimpo119

pimpo119 Thành viên cấp 2

Cái này ko fai gradient thím à, cái này tô lưới mới ra, chịu khó tô lưới đê thím...o|^_^|o
  3. khai.vcu

khai.vcu Thành viên cấp 1

Hic. Cái file này là trong illustrator nhưng chỉ là cái nền ảnh link từ photoshop nhưng bị embed rồi. vậy tô lưới trong illus hay photoshop vậy ? cả mấy cái nguồn hình ảnh nữa, có đồng chí nào có ko vậy?
  4. khai.vcu

Đợi mãi ko thấy cao thủ nào ra tay giúp đỡ....
  5. CoffeeLove

CoffeeLove Thành viên cấp 2

Theo mình thì bạn nên làm trong AI, nguồn tìm thì bạn vô thử trang all free download nha.
  6. khai.vcu

ok. Thank Bác.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn