Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PSD] Chai lọ, đồ phong thủy SLL tuyệt đẹp

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi conmeohen, 1/11/14.

Lượt xem: 6,808

1. conmeohen Thành viên cấp 4

...
  2. lOky D

lOky D Thành viên cấp 2

Sao lắm đồ thờ cúng vậy , chai lọ hơi ít ;))
  3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Bạn thử xem bao nhiêu mẫu lọ mà ít?dùng hết được chỗ đó đã mệt rồi nhé (:|
  4. lOky D

lOky D Thành viên cấp 2

Mình mới xài đc 1/2 thôi, đang kéo nốt :)
  5. conmeohen

Xài đc 1/2 là tốt đó, nhìn sơ cũng phải hơn 100 mẫu lọ chứ ít à =.=
  6. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

wính dấu chờ mua ổ cứng mới đã :3

:+1::like:
  7. conmeohen

Cái cây máy tính mình mới tậu sắp full rồi, chắc phải kiếm cái ổ cứng dd 2T mới ăn thua noname_0 :))
  8. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

èo, máy mình nó full hết các ổ, mình tận dụng cả ổ C lun rùi,sắp ngập ổ C ùi, sợ ngập thì toi nên thôi :|
  9. conmeohen

Full thế thì đơ máy mất @@
  10. capcon

capcon Mới đăng kí

Dow vê 4 file, đổi lại tên đuôi .rar rồi nhưng sao giải nén chỉ được file rar số 001 thôi nhỉ. Còn lại báo lỗi có thể do nguyên nhân định dạng hoặc hỏng file.
  11. conmeohen

capcon trời, đó là file mình dùng phần mềm chia ra mà, do tài khoản FS của mình là free nên mỗi file chỉ được up tối đa 500mb thôi. bạn dùng phần mềm nối file như Fastest File Splitter and Joiner nối vào rồi giải nén như bt là được nhé
  12. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Chai với chả lọ! :))
    Dùng bao giờ cho hết ?
  13. conmeohen

14. capcon

capcon Mới đăng kí

Uh mình biết bạn chia nhỏ file ra để up chứ. Nhưng những file trước đây khi dùng winrar để giải nén là nó tự nối file lại với nhau rồi giải nén. Mình nhầm, ở đây bạn không dùng winrar để chia nhỏ file.
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/11/14
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn