Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PSD Website bán hàng online mang phong cách Hàn Quốc

Chủ đề thuộc danh mục 'PSD website templates' được đăng bởi banbaonylong, 15/9/13.

Lượt xem: 16,453

1. banbaonylong Ko phải assmin

PSD này đến với mình đầy tình cờ, mình nghi ngờ là nó có version dành cho wordpress hay shopping cart nữa, nhưng chưa kiếm ra :D

Template nhìn màu mè hoa lá hẹ \m/

Link download:
    Code:
    https://docs.google.com/file/d/0BwY4u-6DyR29YzhOMnBVMmUtRU0/edit?usp=sharing

...
    DzungDG, Polar Light, iViperious3 người khác thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Rắc rối kiểu nó chằng chịt quá, load về sửa lại cho đẹp :x
  3. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Hơi lòe loẹt nhưng hay đấy chứ, kéo về fake nào ^^ Thanks mod
  4. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

mình nghĩ nó giống kiểu blog hơn :)
  5. Ánh Dương™

Ánh Dương™ Mới đăng kí

Rất tiếc kiểu này về VN mình nghĩ ko hợp ...
  6. hừm, tiếc là Hàn Quốc mình ghét cay ghét đắng.
  7. trung viet

trung viet Thành viên cấp 1

mọi người cho mình hỏi ,mình lấy source này về sửa vài cái làm thành 1 trang web khác có bị xem là vi phạm bản quyền không ! cảm ơn mn ! hi vọng có đc câu trả lời ! :)
  8. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

Mình thấy Web bán hàng kiểu HQ như của Jplan.co.uk hay dahong.co.uk , styleberry.co.kr ,deepny.com ... đẹp phết :3
  9. hieuvu899

hieuvu899 Mới đăng kí

nhìn đẹp đấy. phong cách này thì mình không thích lắm nói chung cũng được

Ủng hộ diễn đàn