Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Quá trình vẽ Noo Phước Thịnh by me!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Kym, 14/12/16.

Lượt xem: 9,843

1. Kym Thành viên cấp 2

Chào mọi người, chắc chẳng còn ai nhớ em là ai nữa rồi vì hơn 1 năm mới quay lại đây. :-s
    Nay đã tiến bộ hơn xưa nên giao lưu bức tranh mới nhất của em.:D

Và đây là clip.

...
    ong Bắp, MeoLuoiNguNgay, hoangvan3593 người khác thích bài viết này.
  2. giangck35

giangck35 Mới đăng kí

nể phục bác. quá đẹp
  3. chuyengiainfo

chuyengiainfo Banned

Chuyengi(dot)info Chúc bạn buổi sáng vui vẻ

Người thương ơi nhiều đêm trăn trở
    Mơ vòng tay ấm áp vỗ về
    Nụ hôn nồng khao khát đam mê
    Đêm cháy bỏng cận kề môi mắt
  4. Renvies

Renvies Thành viên cấp 1

Qua tay bác Noo nhìn xinh lên nhiều nhỉ :v
  5. ong Bắp

ong Bắp Thành viên cấp 2

hay quá
    like mạnh
  6. thanhtan2001

thanhtan2001 Thành viên cấp 1

cái này mình thấy giống bạn đồ, không phải vẽ, vẽ ng ta vẽ nét trước mới đến chi tiết, bạn thì đoàng 1 cái ra chi tiết luôn thấy chưa hợp lý.
    Mình k phải dân vẽ chuyên nghiệp, nếu sai bạn bỏ qua, tại vì cái này trc mình có làm, thuê 1 bạn vẽ bằng giấy in để bên dưới rồi nên cso beiets qua chiêu này
  7. dailyxetaihcm

dailyxetaihcm Banned

nhìn đẹp quá, anh Noo đẹp quá à
  8. interior917

interior917 Mới đăng kí

nhìn các nét trước tức là bác này đã có phác trước những nét cơ bản rồi, mà bác chủ thớt có thể chia sẻ thông tin các loại bút bác đã dùng trong video không?

Ủng hộ diễn đàn