Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Remake Hình Đã Blend

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Mr.Mars, 19/11/12.

Lượt xem: 2,876

1. Mr.Mars Mới đăng kí

tình hình là e có thấy 1 tấm hình của nhỏ em dc 1 người bạn của nó blend màu rồi, nhưng hình như hơi bị ám màu hồng nên e có làm lại mong các bác góp ý cho ^^

Trước
    Sau

...
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Không biết có phải do mắt hay màn hình của mình hay không mà mình có thấy thay đổi gì ngoài việc bạn xóa bớt nắng đi đâu :O
  3. Mr.Mars

Mr.Mars Mới đăng kí

uk mình chỉ thay đổi nhỏ thôi mà ^^, background cũ thì nó hơi ám màu hồng, nhìn nó sao sao á ^^, còn cái dưới thì mình làm cái background trắng đen luôn để nổi nhân vật lên ^^
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thì bớt nắng đi cũng đã gọi là thay đổi rồi mà anh ;))
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ờ nhỉ 8-}
  6. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

ảnh cũ ko phải ám hồng mà tác giả trc cố tình làm thế, bạn chỉ chuyển BG về đen trắng mà thôi
  7. tranvanminhmar

tranvanminhmar Thành viên cấp 1

nhìn sau mờ quá bạn ah, theo ý kiến mình thì nên mờ ít hơn xíu
  8. blackboy260691

blackboy260691 Thành viên cấp 1

chưa đẹp lắm , :-?

Ủng hộ diễn đàn