Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Review PHOTOSHOP CC 2017 và link download full 64bit & 32bit

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi hoangphuchsu, 3/11/16.

Lượt xem: 1,122,917

1. hoangphuchsu Thành viên cấp 2

REVIEW:

⚠ Cách cài và dùng "thuốc":
    1. TẮT KẾT NỐI MẠNG
    2. Chạy file cài đặt với quyền admin (nhấn phải chuột chọn Run as admin)
    3. Chờ nó cài đặt bình thường
    4. Sau khi chạy xong, để pts chạy trước 1 lần, nó báo dùng thử thì cứ kệ nó :3
    5. tắt pts đi, sau đó vào folder chứa "thuốc", chạy Universal Patch, chọn phiên bản mình cài đặt, nó ghi cc 2015 thì cứ kệ nó, không vấn đề gì. Nhấn patch, nó sẽ hỏi mình tìm chỗ để file amtlib.dll, bạn tìm vào trong folder cài đặt photoshop cc 2017 và chọn vào file amtlib.dll. Sau đó là xong :3
    6. Dùng thoải mái hoy :D

Ai muốn cờ rắc cho Mac thì qua đây nhé:
    http://forum.vietdesigner.net/threa...c-va-illustrator-cc-2017-danh-cho-mac.120028/

...
    dmsg, Sosad, LongAnVnn11 người khác thích bài viết này.
  2. NguyenDu

NguyenDu Thành viên cấp 2

Các anh cho em hỏi làm thế nào để lấy được file cìa đặt của Photoshop mới này nhỉ. Từ hồi có cái cloud nó toàn bắt cài qua cái creative cloud chứ ko cho down file cài đặt trực tiếp nữa.
    hoangphuchsu thích bài viết này
  3. hoangphuchsu

hoangphuchsu Thành viên cấp 2

NguyenDu bạn tắt mạng đi, chạy cài đặt với quyền admin là được :D nó đòi signin thì bấm sign in later
    NguyenDu thích bài viết này
  4. NguyenDu

NguyenDu Thành viên cấp 2

hoangphuchsu Em cài đc rồi, nhưng ý em là làm sao lấy đc file cài đặt để Up lên fshare như anh ấy. Vì giờ có cho down trực tiếp đâu?
  5. Lêh

Lêh Mới đăng kí

Đã làm theo cách trên nhưng khởi động Ps lên vẫn báo còn 7 days trial?
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Lêh: Tìm tới file host của Windows sau đó xóa từng đó các dãy IP và địa chỉ của các máy chủ Adobe trong đó. Sau rồi cr@ck lại.
  7. r0c0i

r0c0i Thành viên cấp 1

Mình thì dùng cr@ck amtemu nên chẳng cần tắt mạng hay gì cả, chỉ việc đè file amtlib.dll là xong
  8. chuongmd91

chuongmd91 Mới đăng kí

cờ rắc này có dùng được cho bản mac ko các bác
  9. Lập Hoa Chánh Nhân

Lập Hoa Chánh Nhân Mới đăng kí

Thuốc xịn đây các bác. Không cần ngắt internet đâu. Các bác sửa lại giúp em, em chưa đủ bài post link ạ! :D

[LOCK]www.fshare.vn/file/GLBKKXPFOXDP[/LOCK]
    SmArt88, longdoan97, Speculator5 người khác thích bài viết này.
  10. Trung Đức Linh

Trung Đức Linh Mới đăng kí

@ Lập Hoa Chánh Nhân gửi lại đường link giúp bạn ơi
  11. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

aoe1991 thích bài viết này
  12. Hoangrau

Hoangrau Thành viên cấp 1

trước e cài bản full cc mà dùng pts cảm thấy rất lag. hay do cấu hình máy không đủ nhir (core i3 ram 4gb )
  13. Eugeo

Eugeo Mới đăng kí

Hoangrau mình cũng mấu hình như thế mà dùng bản CC 2015 có sao đâu
    Hoangrau thích bài viết này
  14. metalmit

metalmit Mới đăng kí

Yêu cầu phần cứng nhẹ ghê. Máy mình 32gb ram, cpu 32 luồng có vẻ hơi khoẻ quá :))
  15. Hoangrau

@Eugeo mình ko rõ nữa, với cả lúc mở file ra ko có phần xem trước ý
  16. Han Yoon

Han Yoon Thành viên cấp 1

E dùng thuốc của bác Lập Hoa Chánh Nhân mà Pts&AI phần Help mất mục Sign in , vậy nhiều khi e muốn Signout hay dùng tài khoản khác cho Creativecloud thì làm s nhỉ bác :)
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/11/16
  17. buivantan

buivantan Mới đăng kí

hoangphuchsu
    giúp đỡ e vs ạ - e cài đạt song rồi - đã cờ rắc sau đó vào photoshop - mà mấy tính năng của photoshop cc 2017 tự nhiên ẩn hết là sao vậy ạ giúp đở em vs ạ?

còn 1 vấn đề nữa e cờ rắc hoàn thành rồi 1 lát sau vào Adobe Creative Cloud nó lại báo 7 ngày ạ
    h giải quyết làm sao ạ e cám ôn anh , tất cả mọi người giúp em vs?
  18. khatmau

khatmau Mới đăng kí

32-bit chứ không phải 34-bit nhé bác :D
  19. Khải Hoàng

Khải Hoàng Thành viên cấp 2

Các bác cho hỏi CC 2015 với CC 2017 em nào chạy mượt hơn vậy?
  20. Hoangrau

các bác ơi , hình như em thấy bản cc 2015 với bản này ko có phần xem trước khi ấn vào một file psd như cs6 hoặc nhỏ hơn,
    hay là phải cài đặt như nào thì nó mới hiện ra vậy ạ

Ủng hộ diễn đàn