Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share bộ BeautyRetouch v2.0 tăng tốc retouch ảnh chân dung và thời trang (69$)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 4/4/15.

Lượt xem: 8,584

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Convenience In Style
    Speed up your Beauty, Fashion & Portrait retouching workflow & declutter your workspace & close out unnecessary Photoshop panels.

Repeatable, top-quality retouching results
    Achieve accurate, repeatable, top-quality retouching results. Increase the quality of your finished product. Please your clients and have them come back for more.

22-page User Manual & 9 video tutorials
    Learn how to properly use the Panel scripts from the video tutorials in the User Manual.

Tải về tại đây
    [lock][​IMG][/lock]
    Code:
    Password 

download: @nguoila
    Có file hướng dẫn đầy đủ trong file download rồi, anh em về giải nén ra và vọc từ từ là sẽ biết thôi nhé!

...
    tran hoai mong, Tuổi Tí, Cyan10 người khác thích bài viết này.
  2. sakerjeans

sakerjeans Mới đăng kí

thanks thớt :D
  3. Cá Con

Cá Con Thành viên cấp 2

thanks nhiều luôn bác Dư ui <3
  4. Xỉn Ngố

Xỉn Ngố Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi có file RA Brush preset, file đó sử dụng như thề nào và bỏ vào đâu để xài nhỉ, mình ko tìm thấy video hay bài viết hướng dẫn sử dụng file đó mặc dù có thấy họ nói là phải add file brush đó vào mới xài được, mà phiên bản 2.0 2015 này không có video hướng dẫn đi kèm như ver 1.0 nhỉ ?
  5. doquocan

doquocan Mới đăng kí

cho minh hoi lam the nao moi co mat khau de tai ve
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@doquocan : Mật khẩu gọi là Password Download, trên kia, bạn nhìn phía dưới cái ô [ tải về tạu đây ], bên dưới, có 1 hàng chữ là " Password download ", nó kêu bạn gõ chữ gì, thì bạn gõ chữ y chan chữ như vậy, là tải dc nhé !

@Xỉn Ngố : RA Brush Preset, là Tool Pesset, chứ hok phải file Brush (nó hok phải .ABR), bạn phải về bảng Brush của thanh bên trái Photoshop, nhìn lên hàng 2 của menu Photoshop, (hàng dưới trên kia), nhìn lên mục trái, cái ô đàu tiên, sát mép trái, nó là load file Tool Preset, vào đó, chỉ lên góc, giống cái bánh răng, sẽ hiện ra 1 danh sách menu, bạn chọn mục Load Tool Preset,, rùi lựa Tool Preset tải về đó đó, là có Brush mới xài.
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/4/15
    Xỉn Ngố thích bài viết này
  7. Blue

Blue Thành viên cấp 1

cái này sử dụng ntn nhỉ

Ủng hộ diễn đàn