Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share CV xin việc mà mãi không ai nhận :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi vietcuong, 20/9/16.

Lượt xem: 10,255

1. vietcuong Mới đăng kí

Hi all
    Mình dạo này sắp bị đuổi việc nên đã chuẩn bị trước con tờ giấy thống hành để đi rồi. đang buồn muốn chết
    tiện thể ai nhìn cv thì thấy em hợp lý thì bếch em về với nhé

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. vietcuong

vietcuong Mới đăng kí

up tin
  3. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

Nhìn u ám quá :D
  4. Bía

Bía Mới đăng kí

*team work?
  5. Thien Trinh

Thien Trinh Thành viên cấp 1

kinh nghiệm của bạn mình thấy ko đến nỗi mà tự ti quá vậy, cá nhân mình thấy chuyên ngành của bạn là mkt nhưng lại biết thiết kế nó là lợi thế rất lớn nhưng cv như vậy nói hơi thẳng nhưng quả thực rất xấu
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/10/16
  6. bdesign

bdesign Banned

Mở topic của chú mày mà vướng phải cái CV nặng quá, load mãi 10 phút chưa xong, thế thì các sếp còn ai muốn xem chú mày muốn gì nữa? Có vẻ chú mày còn chưa biết cả cách gửi ảnh. Vậy nên xem lại kể từ điểm này.
  7. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Bác thớt đừng giận nhé :( nhìn CV của bác giống tờ tin buồn phong cách thanh lịch cực :)) Bác cần sửa ngay cái màu với bố cục lại ngay thôi.
  8. Lihsak

Lihsak Mới đăng kí

u ám nhỉ
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

b ép cái brush vào trông nó cứ bẩn bẩn cả cái cv đi.
  10. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

chia buồn cùng bác...
  11. Shini Chi

Shini Chi Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn