Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Share] Template bán hàng, template blogspot bán hàng chuẩn SEO

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Template Blogspot đẹp tại đây' được đăng bởi dangbai24h, 11/12/15.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 13,666

1. dangbai24h Banned

Chào mọi người, hôm nay mình xin phép lập một chủ đề riêng về template bán hàng cho những người đang quan tâm và tìm kiếm template bán hàng. Chủ đề sẽ updata các template bán hàng mà bên mình đã thiết kế web/blog hoặc Edit phát triển lại từ template đã share trên mạng.
    1. Trước đây mình đã chia sẻ cho các bạn một template bán hàng siêu thị HC.

Tính năng cơ bản: Giao diện bố cục dễ nhìn, phù hợp làm website bán hàng siêu thị, shop bàn nhiều sản phẩm. Có tin tức.

2. Template bán hàng máy tính cực HOTTTTTTTTTTTT!!!!!!!!!!
    Tính năng cơ bản: xin giới thiệu mẫu template bán hàng siêu hot, một mẫu bán hàng sử dụng ít javascript, tích hợp cả tin tức. Với mẫu này đơn giản rất tiện lợi cho SEO, bán hàng. Đặc biệt với mẫu template bán hàng này đã được Công nghệ webblog tích hợp responsive cho mẫu, rất đẹp.

...
    Nguyễn Thị Thu Tuyền thích bài viết này
  2. slanoanh

slanoanh Banned

dùng cho wP ak bác
  3. lamtraumvn

lamtraumvn Mới đăng kí

cái này dùng cho blogsport mà không phải wp đâu
  4. dangbai24h

dangbai24h Banned

Trên blogspot nha bạn. Template chuyên mục này chỉ dành cho blogspot thôi nha.
  5. slanoanh

slanoanh Banned

Ak ra thế, :D
  6. dangbai24h

dangbai24h Banned

slanoanh bạn muốn thiết kế trên wp hả?
  7. dangbai24h

dangbai24h Banned

Vẫn tiếp tục chủ đề template bán hàng, hôm nay mình xin chia sẻ tiếp đến các bạn một template bán hàng cực kỹ chất.
    - Thiết kể đẹp, chuẩn SEO, tối ưu code , tối ưu thẻ headding, meta, và nhiều tính năng hiện đại của một website bán hàng.
    - Có responsive chuẩn, tích hợp tin tức.
    - Nút đặt hàng nhanh, giỏ hàng chuyên nghiệp, Giỏ hàng auto thêm sản phẩm vào form
    - Mega menu
    .....
    suabimtot.comhanoigiupviec thích bài viết này.
  8. hanoigiupviec

hanoigiupviec Mới đăng kí

bác ơi, cái demo2 computershopdemo.blogspot.com có share tem k bác
  9. dangbai24h

dangbai24h Banned

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn