Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Show một vài logo 20k từng làm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi hhowodd, 21/7/14.

Lượt xem: 34,486

1. TrungNguyen102

TrungNguyen102 Thành viên cấp 1

Phá giá quá :(
  2. .Tuyết Nhii

.Tuyết Nhii Thành viên cấp 1

em muốn làm cái logo đơn giản, bg a còn làm nữa ko a
  3. .Tuyết Nhii

.Tuyết Nhii Thành viên cấp 1

nhân tiện cho em hỏi làm thế nào để nó ko bị nhảy phông ? vd em biết chữ "mỹ phẩm" thì chữ "ỹ" và "ẩ" sẽ nhảy về phông arial .. các chữ còn lại vẫn giữ nguyên :v
  4. deBob.vn

deBob.vn Thành viên cấp 2

Cái số 17 in ấn là ốm rồi :))
  5. hoangdinhnamvn

hoangdinhnamvn Mới đăng kí

đẹp đấy chứ !
  6. Nguyen ngoc diem

Nguyen ngoc diem Thành viên cấp 1

mình thấy ok lắm chứ!...
    mình rất thích các font chữ nhìn thật ấn tượng
    nếu được có thể cho mình xin bộ font nhé diemngoc467@gmail.com
    tks bạn ^^
  7. Sasutinhte

Sasutinhte Thành viên cấp 2

8. Nhok ZR

Nhok ZR Thành viên cấp 1

Sợ nhất là câu: "làm dùm..........." :|
  9. trananhdung.kts.dsn

trananhdung.kts.dsn Thành viên cấp 1

10. Hoangrau

Hoangrau Thành viên cấp 1

11. Laura158

Laura158 Thành viên cấp 1

Nếu bạn vẫn giữ giá này thì tôi sẽ làm môi giới
  12. KEVIN TOAN

KEVIN TOAN Mới đăng kí

đẹp quá,giá bạn có thể chú thích vào dòng về cảm hứng khi thiết kế từng cái thì tốt quá, công cụ , phần mềm thì mình ok nhưng tư duy thiết kế mình còn đang cần học hỏi :D
  13. tuyentran

tuyentran Thành viên cấp 1

Mình muốn thiết kế 1 logo cá nhân để dùng thì giá vào khoảng bao nhiêu vậy bạn ?
  14. TDPhuc

TDPhuc Mới đăng kí

có 1 vài cái logo của bác nhìn cũng ổn.. Logo cũng là 1 kiểu dạng thiết kế ngách.
    Nó bắt buộc là dùng lưới để có tỷ lệ vàng, có 6 nguyên tắc hình với 8 loại hình khác nhau, 2 nguyên tắc màu xoay quanh 10 chi tiết về màu!
    20k thì chắc lên mạng tìm logo rồi lấy râu ông nào cắm cằm bà kia thấy hay hay!
  15. drax

drax Thành viên cấp 4

TDPhuc 20k trum ấy. trên 99 giá bèo nhất của cái logo gói đồng cũng 200 trump, hay freelancer là 150 r.
  16. LinhVu113

LinhVu113 Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn