Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sinh viên kiếm thêm làm việc tại nhà thắc mắc về lương

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banana137, 5/3/15.

Lượt xem: 1,838

1. banana137 Mới đăng kí

Em chỉ mới là sinh viên thiết kế lần đầu kiếm việc kiếm thêm thu nhập, và gần đây có nộp và 1 cty đồng hồ treo từơng làm CTV thiêt kế mặt đồng hồ. Công việc là lấy hình sẵn có trên các web stock rồi thiết kế mặt đồng hồ gắn vào và cty trả em 50k/sp. Nhưng tuy nói rằng công việc làm tại nhà nhưng thực sự em khá ngạc nhiên khi bên kia chỉ gửi mail nhận em làm việc ngay mà hòan tòan không có một buổi phỏng vấn trực tiếp nào, thậm chí em còn chưa gửi porfolio cho họ nữa.
    Em xin lỗi có thể em đa nghi nhưng vì em lần đầu đi làm nên xin được hỏi ý kiến mn ạ.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nên tìm hiểu kỹ về cty và bảo đảm chắc chắn họ sẽ thanh toán đúng hẹn thì mới làm :)

Ủng hộ diễn đàn