Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Street Life] Cẩm Kim, Duy Vinh, Quảng Nam 20.11.2013

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Lương Nguyễn, 21/11/13.

Lượt xem: 3,132

1. Lương Nguyễn Thành viên cấp 1

Lại là Street Life, lần này mình đến 1 vùng quê ở Quảng Nam

...
  2. Lương Nguyễn

Lương Nguyễn Thành viên cấp 1

có vẻ không ai cho em cái đánh giá với ạ :'(
  3. Xì Tủn

Xì Tủn Thành viên cấp 1

:like: tuyệt vời :) phong cách mình thích
  4. Lương Nguyễn

Xì Tủn thích bài viết này
  5. Gấu Mon

Gấu Mon Thành viên cấp 2

Like cho bạn
    mộc mạc mà chân thật !
  6. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

không biết bạn có để ý không nhưng mình thấy những bộ ảnh bạn up lên, bạn thiếu sự quan tâm đến bắt góc chụp, mình có cảm giác như là bạn tiện tay đưa máy lên chụp xong, về nhà lọc ảnh vậy thôi, mọi bức ảnh nó cứ trôi trôi, nhạt nhòa, nếu xem bộ đầu tiên có thể đẹp, nhưng qua các bộ sau thì bạn không có sự mới mẻ, đúng hơn là ko tạo ra sự khác biệt mấy, màu ảnh thì mình ko dám bàn đến, mỗi người có một sở thích :D mong thấy sự khác biệt hơn ở các bộ ảnh sau của bạn
    phuonghuynhLương Nguyễn thích bài viết này.
  7. Lương Nguyễn

New Orleans vâng có lẽ bạn đúng, mình cũng thấy những bộ ảnh đời thường của mình về sau thì thấy nó nhạt nhòa, không tạo ra được sự khác biệt nhiều, cám ơn bạn đã góp ý cho mình :D
  8. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Màu đẹp...
    Lương Nguyễn thích bài viết này
  9. vkhoalk

vkhoalk Thành viên cấp 2

có 1 điểm chung của các bộ street life là hay chụp về cuộc sống mưu sinh vất vả của người nghèo, trẻ em, người già khắc khổ. 10 bộ thì thấy gần như hết, ko có gì mới mẻ cả
    Lương NguyễnNew Orleans thích bài viết này.
  10. phuonghuynh

phuonghuynh Mới đăng kí

Mình không phải là dân trong ngành nhưng mình xin có một số góp ý mang tính cá nhân..:)
    1. Nội dung hình ảnh.. Những tấm hình trên, nói thật nội dung không có gì mới lạ và đặc sắc cả..những hình ảnh bạn chụp chủ yếu mang tính chất ngẫu hứng là nhiều không có sự chọn lọc.
    2.Về màu sắc mình không thấy nó đẹp, gam mau+ nội dung hình ảnh tạo cho người xem cam giác u ám hơn là bình yên...:D
    Nhưng mình vẫn thích nó.. vì đây là nơi mình sinh ra và lớn lên.. cảm ơn bạn về những tấm hình này.. :x
    Lương Nguyễn thích bài viết này
  11. Lương Nguyễn

cám ơn 2 bạn đã góp ý, đúng là mình thấy những bức ảnh này không có gì mới lạ cả, chỉ là mình đi và bắt lại những gì mình thấy thôi, chứ không hoàn toàn chú tâm vào kĩ thuật hay góc chụp lắm
    phuonghuynh rất cảm ơn bạn đã thích bộ ảnh của mình, còn về tên của địa danh chắc mình có chút nhầm lẫn :D cáo lỗi với bạn :D
    phuonghuynh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn